ดู: 679|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก 9900 บาท หมอนัท yb clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีครับ รีวิวเสริมจมูกนะครับ  เสริมจมูกซิลิโคนเมนทิส กับคุณหมอนัท ที่วายบี คลินิกคับ
ราคาที่ทำ 9900 บาทครับ มีค่ายา 700 หมอนรองคอ 250 ครับ
ทำเมื่อวันที่ 25 สิงหาคม ที่ผ่านมาครับ  ตอนนี้เข้าที่มากแล้วครับ  ชอบมาก ๆ เดิมที เป็นคนมีสันจมูกอยู่แล้ว แต่ มันไม่ค่อยชัด  เลยตัดสินใจเสริมจมูกดีกว่า

ไปปรึกษาคุณหมอเมื่อวันที่ 21 สิงหาคม 59 คุยกับหมอเรื่องทรงที่จะทำ การเตรียมตัว การพักฟื้น คุณหมอใจดีครับ ให้คำปรึกษาได้ดีมากๆ รักเลยครับ
ดูรูปเพิ่มเติมได้จากไอจีผมนะคาบบบบบ ........ masteriwz.............
และก็คนที่สนใจเสริมจมูกแบบผม ติดต่อพี่คนนี้ไปเลยครับ .... ไอดีไลน์ beauty_plus01  ..........
สำหรับเพื่อนๆที่ ที่สนใจเสริมจมูกแบบผม  ก็จัดไปเลยครับ ที่วายบีคลินิก กับคุณหมอนัท
รูปก่อนเสริมจมูกนะครับ

หลังเสริมจมูกทันทีครับ

พักฟื้นคาบ

ช่วงหลังจากที่เสริมจมูก สองอาทิตย์ครับ

และก็ปัจจุบันนะครับ

และนี้ครับ คุณหมอนัท ที่ทำจมูกให้โผม......

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้