เจ้าของ: chiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกหมอสุรศักดิ์ โคราช 7 วันแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
ทำราคาที่เท่าไรค่ะสวยดีนะ
สวยมากครับ
ทั้งคนทั้งจมูก
สวยจัง ^^

ทำไมโชคดีจัง ทำครั้งเดียวก็สวยมากมาย
สวยจัด เลยทีเดียว โอ๊ยยย อิจฉา
ตรงสั้นจมูกดูดีมาก โด่งแบบเก๋ๆ อยากได้ๆ
สวยแบบธรรมชาติครับ
เคยทำกับคุณหมอสุรศักดิ์เหมือนกันค่ะ  แก้มาสามรอบก็เบี้ยวเหมือนเดิมสามรอบ   แนวที่คุณหมอทำส่วนใหญ่จะเป็นแท่งใหญ่ๆ    อยากแก้มากเลยตอนนี้   ที่โคราชมีที่ไหนอีกมั่งค่ะที่ทำจมูก  อยากรู้เหมือนกันค่ะว่า  ไอที่ฉีกปีกจมูกให้เล็กลง  มันเล็กลงจริงๆเหรอค่ะ  แล้วมีที่ไหนค่ะ
โครงจมูกเดิมสวยอ่ะเลยทำออกมาดูดีที่ซู้ดๆๆๆๆๆๆๆ
น่ารักมากเลยค่ะ
อยากเห็นรูปตอนหายบวมแล้วจังเลย
ตอนทำเจ็บมากมั้ยคะ  แล้วแต่ละราคาซิลิโคนต่างกันยังไงอ่ะ ประมาณไหนถึงจะดี
แล้วเลือกซิลิโคนราคาเท่าไหร่หรอจ๊ะ
เพื่อนเราก็ทำกับหมด สุรศักดิ์  ไม่ค่อยสวยเลย  ต้องไปแก้ถึง กทม.  เสียดายจัง  ทำตั้งหมื่นกว่า แก้อีกหลายหมื่นเลย
หมอทุกคนยิ่งทำมากก็ชำนาญมาก ก็ต้องมีการพัฒนากันบ้างครับ แต่ก่อนผมก็ยอมรับว่าหมอสุรศักดิ์ มีปัญหาบ้าง แต่เดี๋ยวนี้หมอชำนาญครับ ฝีมือพัฒนาระดับอาจารย์แล้วครับ
เพื่อหาทางไป
สวยค่ะ แล้วตอนนี้เปนไงบ้างคะ  รบกวนเอารูปลงให้ดูหน่อยนะคะ

เราอยู่โคราช ว่าจะไปทำช่วงปีใหม่อ่ะคะ  หารายละเอียดอยู่คะ
ถ้า ทั้งเสริม และ ต้ดราคาเท่ารัย
จมูกเจ้าของกระทุ้สวยมากค่ะ
ตรงลงคุณหมอทำดีป่าวคะ
สวยอ่า.. อยู่โคราชเหมือนกาน อยากทำๆๆ
อยากถามราอ้ะค้ะเท่าไรค้ะ
มีเบอร์โทรหมอใหม่ค่ะ
ขอสอบถามหน่อยนะคะ  ที่บอกวา่มีสิริโคนให้เลือก มีสิริโคนอะรัยบ้างแล้วราคาเท่ารั่ยคะ  แต่ละสิริโคนราคาเท่ารั่ย  มีเบอร์์์ืืติดต่อคุนหมอมั้ยคะ   จมูกสวยจิงๆ
จมูกเดิมมีพื้นฐานดีอยู่แล้วค่ะ เสริมออกมาเลยยิ่งดูดีขึ้นค่ะ สวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้