ดู: 2011|ตอบกลับ: 0

[เสริมคาง] อยากทำคางให้สวยเนียนแบบเกาหลีที่ absolute clinic

[คัดลอกลิงก์]

ชื่อกระทู้ก็บอกแล้วเลยว่าจะมารีวิว 'เสริมคาง' สวยเนียนแบบของเกาหลี คาง (ทำมา) แท้ๆ แต่เหมือนว่ามีคางมาตั้งแต่เกิดดดด

สวยธรรมชาติ สวยผิดหูผิดตาจนเพื่อนต้องมองแล้วมองอีก ได้แต่สงสัย

"แกไปทำอะไรมาว่ะดูดีผิดหูผิดตา"

สำหรับกระทู้นี้ คนสาย ฝอ ฝา หรั่ง อาจจะไม่โดนใจ เพราะชอบอะไรใหญ่โบ้มแล้วล่ะก้อ

ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ ด้วยจ้าาาาา

แต่ก่อนกออก มากด ให้กำลังใจ กระทู้ของเราด้วยน้าาาาา ขอบคุนกันล่วงหน้าเลยจ้าาา

กลับมาที่คางสายติ่งเกาหลีของเรากันค่ะ ชื่อเกาหลีก็บอกยี่ห้อของมันอยู่แล้วเน่อะว่าต้องมาสายธรรมชาติ สายธรรมะ ธรรมโม (อันหลังไม่ใช่แร่ะ)

แต่เดิมเราเป็นคนมีคางมาอยู่แล้วอ่ะ แต่คางมันทู่ คางมันไม่แหลม ตอนหน้าตรงมันก็ดูขาดๆเกินๆ ด้านข้างก็พอเห็นว่ามีคาง แต่ว่าเราก็ไม่ได้เจอผู้คนด้วยหน้าข้างๆ เน่อะ ก็ต้องหันหน้าตรงอยู่ดี

ตรงนี้ก็เลยเป็นจุดประกายที่ทำให้อยากทำคาง หลังจากทำจมูกมาแล้ว (อยากสวยนั่นเอง)

บอกรายละเอียดก็เข้าสู่ช่วงลงรูปนะคะ

ทำคางมาจากที่ absolute clinic

เป็นซิลิโคนเกาหลี เหมาะสำหรับคนที่มีคาง อยากเสริมให้หน้าเรียว ไม่ใหญ่

ราคาค่าคาง 15,000 เสริมใหม่

อ่ะโอเค มาดูรูปกัน

เป็นรูปก่อนทำ

และรูปหลังทำค่ะ

และช่วงกลับมาพักฟื้นที่บ้าน

การดูแลตัวเองเพราะเป็นแผลภายในช่องปากก็ต้องทานอาหารอ่อนๆ พวกโจ๊ก น้ำ นม แบบนี้ไปก่อนนะคะ ของเราทานจนตัดไหมเลย เป็นความกังวลส่วนตัว

ให้การใช้ปากขยับ เพราะกินน้อยหน่อย แผลจะได้สมานเร็วขึ้น

บ้วนปาก ทำความสะอาดสม่ำเสมอค่ะ

มาดูช่วงหลังตัดไหมกันค่ะ (เป็นไหมละลาย)

จบแล้วค้าาา สำหรับกระทู้รีวิวของเรา ใครสนใจติดต่อได้ที่ >> absolute clinic น้า

วันนี้ไปแล้วจ้า จุ๊ฟฟฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้