ดู: 469|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมจมูก หมออบบอย วายบี คลินิก ที่พระรามสามค่า  เราเลือกคุณหมอบอย ค่ะ เพราะติดตามคลินิกนี้มานานค่ะ  ตั้งแต่ที่อยู่ทองหล่อค่ะ มีโอกาสได้เสริมจมูกกับคุณหมอบอยสักทีค่ะ

เราเลือกซิลิโคนอเมริกา ตั๊กแตนค่ะ  ราคา 15,000 บาทค่ะ  รวมค่าใช้จ่ายแล้ว ไม่น่าเกิน 17,000 ค่ะ ค่ายาโน้นนี่นั้นค่ะ
เราทำมาได้เดือนนึงแล้วค่ะ  ตอนนี้ทรงเข้าที่สวยเนียนมากๆ ค่ะ  ถ้าไม่รู้จักกันมาก่อน ไม่มีทางรู้ได้เลยค่ะ ว่าเราเสริมจมูกมา  คุณหมอทำเนียนมาก ๆค่ะ ถูกใจเลยค่ะ

หลังทำเราบวมไม่มากค่ะ สามวันก็หายแล้วค่ะ  ไปข้างนอกได้สบายค่ะ
รูปก่อนทำนะค่ะ

พักฟื้นค่ะ

มีรูปแค่นี้เองนะค่ะ  มาดูรูปปัจจุบันดีกว่าค่ะ สวยๆ…^^

ไปละค่า  เพื่อน ๆ ที่สนใจแนะนำเลยค่า หมอบอย วายบี คลินิก หมอเริศเวอร์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้