ดู: 1702|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] คืนความมั่นใจ UP Size ดูมๆ 300 CC ที่ Dreamclinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ้า  วันนี้จะมารีวิวเรื่อง เสริมหน้าอก  เรามีความคิดที่อยากทำหน้าอกจริงจัง ประเด็นหลักเลยนะเพราะ
อยากเพิ่มความมั่นใจ ในการแต่งตัว เวลาใส่เสื้อผ้าเซกซี่ แต่ไม่ค่อยเซกซี่เท่าไร  รู้สึกเซ็ง และไม่มั่นใจมากๆเลย

พอเริ่มเห็นหลายๆคน ทำหน้าอกมาแล้วดูมั่นใจขึ้น สวยขึ้น เราก็เริ่มหาคลินิกที่มีความไว้วางใจในการทำ  เลือกอยู่นานกว่าจะตัดสินใจทำ  เลยเลือกดรีมคลินิก เดินทางก็ง่าย ติดใต้ดินรัชดาเลย  แต่ที่ทำให้ตัดสินใจเด็ดขาด คือ
ตอนเข้าปรึกษา เห็นถึงความละเอียดใจเย็น และการแนะนำที่อบอุ่นของพนักงานและ คุณหมอ  ทำให้รุ้สึกอุ่นใจขึ้น
วันนั้นเราก็ตรวจเลือดและนัดวันทำเลย วันถัดมาพนักงานก็โทรแจ้งผลเลือดว่า ปกติทำได้ ดีใจสุดๆ  ^^

ถามว่าก่อนทำกังวลมั้ย ตอบเลยว่า  กลัวเจ็บมากค่ะ เพราะได้ยินคนพูดมาเยอะ  จะปวดจะนุ่นนี่นั่น  กลัวมากกก
พอตอนทำเสร็จเจ็บและหนักอกมาก แต่ไม่เจ็บเท่าที่คิดนะ ตกใจมากที่รู้สึกแค่หนักๆ วันต่อจากวันทำหน้าอกก็ไปกินข้าวนอกบ้านได้เลย ประทับใจตรงนี้มากค่ะ    ฟื้นตัวไวมาก เจ้าหน้าที่ดูแลในห้องผ่าตัดและหลังผ่าตัดอบอุ่นมาก และหลัง 3วันหมอนัด ไปพบเห็นแผลไม่น่ากลัวเรียบกริบเลย  ตอนนี้ทำมา 20 วันแล้ว  มีความสุขกับหน้าอกใหม่ค่ะ^^

รอยแผลใต้ราวนม 20 วัน เนียนสวยมากค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้