ดู: 1216|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] อัพเดตแก้ตาสองชั้นครบสามเดือน กับการแก้ตาสองชั้นเพราะอยากตาคมเหมือนสาวแขก ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ กิ๊กเองคนเดิมนะคะ ที่เคยมารีวิวตาสองชั้นให้ดูกันไปเมื่อตอนนู๊นนนนน ที่แก้ตาสองชั้นมาครบ 1 เดือน ละวันนี้ตาสองชั้นใหม่ของเราก็ย่างเข้าเดือนที่ 3 แล้วก็เลยจะมาอัพเดตให้ดูกันอีกทีค่ะ

เริ่มแรกเลยคือความเปลี่ยนแปลง ที่เห็นได้ชัดเลยคือความบวมมันยุบลงไปเยอะแล้ว (ใจจริงไม่อยากให้ยุบไปมากกว่านี้เลยอ่า ชอบตาตุ่ยๆแบบนี้ 55555) แต่ชั้นตาก็ยังคงอยู่เหมือนเดิม แล้วก็เหมือนจะคมขึ้น ชัดขึ้นด้วย

แต่งหน้าได้จัดต็มม๊าก ชั้นตาก็ยังไม่หายไป

เทียบกับเมื่อก่อน (รูปนี้คือก่อนที่จะทำครั้งแรกด้วยนะ ครั้งแรกจะเป็นชั้นตาเกาหลีๆหน่อย)ให้เห็นกันจะๆ ไปเลย

ช่วงอวดรูปตาสองชั้น 5555

ชอบม๊ากกกกกก ชั้นตาแบบนี้แหละที่ใฝ่ฝันมานาน ถูกใจสุดค่ะ

S__24436790.jpg (572.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

โหยยย สวย สวยกว่าเดิมมาก
สนใจตาสองชั้นอยู่ ถ้าอยากได้ตาแบบนี้ต้องเลือกหมออะไรคะ
สวยคะสวย แผลไม่ยาวด้วย
ที่นี่เย็บแผลสวยเนอะ เห็นเพื่อนทำมา
ชั้นตาลึกสวยสะใจจริงๆ สวยๆ
พี่หมออะไรคะ ปูเป้ทำตาสองชั้นกับหมอจิตรวี สวยมากเลย ชอบมาก
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-11-8 14:20:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ห้าเดือนแล้ว เลยแวะมาอัพเดตรูปตาสองชั้นหน่อยคะ

ไปทำตาสองชั้นเมดเมติก ถ้าอยากได้ชั้นตาสวยๆแบบนี้ ทำกับคุณหมอพสุได้เลย แนะนำมากๆ
สวยจัง อยากได้ตาแบบนี้มั่ง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้