ดู: 783|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] ขอระบายความรู้สึกกับ รพ.เลอลักษณ์ค่ะ!!!!!

[คัดลอกลิงก์]
  สวัสดีค่ะ ดิฉันขอระบายความในใจกับ รพ.ศัลยกรรมชื่อดังย่านนนทบุรีนี้หน่อย หลังจากที่เห็นรีวิว ฟังเค้าบอกปากต่อปากกันมาเยอะมาก เลยมีความรู้สึกและสนใจมาทำจมูกกับคางที่นี่  จนสุดท้าย พอมาทำจริงๆได้ผลแบบนี้ค่ะ

เป็นไงคะ นี่คือเสริมแล้วนะ

.
.

และนี่ค่ะ

เป็นไงหล่ะ!!

ทำออกมาธรรมชาติมากๆ อยากบอกว่าปลื้มสุดๆค่ะ เพราะตอนแรกเป็นคนไม่มีดั้งเลย เนื้อจมูกก็น้อยมาก ตอนแรกก็กลัวออกมาว่าจะโด่งเกินไป แบบมองแล้วรู้เลยว่าทำมา แต่ผิดคาดค่ะ ที่นี่ทำออกมาสวยถูกใจเข้ากับหน้ามากๆ ไม่ผิดหวังเลยจริงๆ ตอนแรกเข้ามาเห็นเงียบๆ พอขึ้นมาชั้นจ่ายยา คนเยอะเชียว  มีแต่คนมารอทำสวยกันทั้งนั้นเลย  ได้ความรู้การดูแลตัวเอง ตอนฟักฟื้นหลังศัลยกรรมไปเยอะมาก เจ้าหน้าที่น่ารักจริงๆค่ะ รพ.ก็สวย ดูไม่น่ากลัว สมกับการที่มีคนบอกปากต่อปากมาจริงๆ

อันนี้หลังจากทำมาซักพักค่ะ

ธรรมชาติ เนียนสุดๆ

อันนี้ก็นอนหมอนสูง ทานยาตามที่บอก งดแอลกอฮอล์ อาหารหมักดอง ทำตามที่แนะนำทุกอย่างค่ะ ผลที่ตามมาคือ ไม่บวมไม่ช้ำไม่เขียวอะไรเลย ที่ใครๆบอกเป็นอวตารๆ นี่ไม่มีเลยค่ะ แฮปปี้มาก แต่ถ้าใครที่กลัวบวมช้ำ สามารถซื้อใบบัวบกมาทานได้นะคะ แบบแคปซูลก็มี ดีที่ไม่ได้ซื้อมาค่ะ เพราะไม่งั้นคงซื้อเก้อ เพราะคุณหมอมือเบาไม่มีอาการอะไรเลย มีแต่ความสวย

อันนี้ภาพปัจจุบันล่าสุดค่ะ

เข้าที่แล้วสวยมากๆ ขอบคุณคุณหมอปิติ และรพ.เลอลักษณ์มากๆ ปลื้มมากจนต้องมาระบาย บอกต่อกันหน่อย ผลตอบรับจากคนใกล้ตัวก็มีก็แต่คนเอ่ยปากชม จากสาวหน้ากลมตอนนี้เป๊ะแล้วค่ะ รักตัวเองตอนนี้จนลืมหน้ากลมๆตอนเก่าๆไปเลย
โพสต์ 2016-9-22 13:25:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นชื่อกระทู้ตกใจมาก เพราะเราก็ทำทีนี่ แต่เข้ามาแล้ว 555 รู้สึกเหมือนกันเลย ทำสวยดีค่ะ ชอบเหมือนกัน ของเราทำจมูกมา
โพสต์ 2017-4-7 16:18:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เรียวแบบเห็นได้ชัด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้