ดู: 1230|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Yb clinic ซิลิโคนเมนทิส หมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
มารีวิวเสริมจมูกเมื่อ 23 กรกฎาคม 59 ที่ผ่านมาค่า เดือนกว่าแล้วค่า  เราว่ามันน่าจะเข้าที่มาก  ๆแล้วค่ะ เพราะหลังจากที่ผ่านสามอาทิตย์มา ก็ไม่ค่อยมีอะไรเปลี่ยนแปลงแล้ว  แต่ไปตรวจมาล่าสุด เมื่อตอนครบ 1 เดือนคุณหมอบอกว่า เดี๋ยวสันจมูกมันจะเล็กลงอีก เนื้อมันจะรัดซิลิโคนเป็นสันมากกว่าเดิม ให้ดูแลตัวเองและก็งดของแสลงไปก่อนระหว่างนี้

เราเสริมจมูกกับหมอบอยค่ะ วายบี คลินิก สาขาพระรามสามค่ะ  ราคาที่ทำคือ 15900 บาทค่ะ เราจองคิวโดยการโอนเงินเข้าไจองคิวก่อนโดยที่ยังไม่ได้พบคุณหมอค่ะ  นัดพบคุณหมอวันที่จะทำทีเดียวเลยค่ะ  ผลปรากฏว่า เรามีกระดูกตรงสันจมูกด้วยค่ะ  คุณหมอแนะนำให้ตะไบออกก่อนแล้วค่อยเสริมซิลิโคนลงไป ไม่อย่างนั้นมันจะไม่เนี่ยนค่ะ และอาจเบี่ยวได้ เพราะมันมีอะไรค้ำที่ซิลิโคนอยู่ค่ะ  มีค่าใช้จ่ายในการตะไบสันจมุกเพิ่ม 5,000 ค่ะ เราก็ตกลงตามนั้นแหละค่ะ  ทำไงได้ค่ะ ก็ต้องทำเนอะ คุณหมอแนะนำแล้ว

สรุปค่าใช้จ่ายครั้งนี้ 15,900+5,000+1000(ค่ายา) รวม 21,900 บาทค่ะ ดีที่เขาให้รูดบัตรได้ เตรียมเงินสดไปไม่พอค่ะ ไหน ๆ ก็ไหนๆ ละ รูดมันหดมนั้นแหละ 55555

คุณหมอใจดีมากค่ะ เรื่องทรงจมูกคุณหมอก็มีรูปผลงานคุณหมอมาให้เราเลือกค่ะ ว่าเราอยากได้แบบไหน เลือกเอาที่เราชอบเลยค่ะ  แล้วคุณหมอแกจะแนะนำว่าทำได้ไหม ต้องทำอะไรบ้าง ตามที่คุณหมอแกเห็นว่าโอเคแหละค่ะ  ดีที่เราเป็นคนที่มีฐานจมูกยาวอยู่แล้ว เนื้อจมุกใส่ซิลิโคนได้พอสมควรเลยค่ะ ก็เลยไม่มีปัญหากับสิ่งที่อยากได้ จมุกเราทำได้หลายทรงคุณหมอบอก

มาดูรูปนะค่ะ ตอนพักฟื้นค่ะ
ช่วง สามวันแรกค่ะ

เอาพาสเตอร์ออกแล้วค่ะ ครบ 5 วันค่ะ

10 วันตัดไหมเรียบร้อยค่า

ปัจจุบันค่า เดือนกว่า ๆ ค่ะ

ต้องขอโทดด้วยนะค่า  ไม่มีรูปก่อนทำเลยค่ะ ไม่อยากลงอ่ะ แบบว่าไม่อยากจำละ คริๆ เอารูปตอนสวย ๆ มาลงดีกว่าเนอะ อดีตไม่ดีจำทำไม ปัจจุบันนี้ มีจมูกแล้ว แฮปปี้มากค่ะ แต่งหน้าง่ายขึ้น ถ่ายรูปได้หลายมุม สบายเลยค่ะ  รูปออกมาสวยทุกรูปเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้