ดู: 1105|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกเปลี่ยนชีวิตสุดปัง กับหมอกลวัชร์ ดีอาร์เค เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ..บุ๋มเองอยากจะขอแชร์รีวิวหลังทำจมูกกับคุณหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค นะค่ะ

ก็คิดอยู่นานว่าจะรีวิวดีไหม เพราะว่าหลังทำจมูกไปมีหลายๆคนทักและชอบมาก

และถามถึงอยู่บ่อยๆๆว่าทำจมูกที่ไหน ก็เลยได้โอกาส ก็มาแชร์รีวิวให้เพื่อนๆที่กำลังหาข้อมูลกันคะ

เอาเป็นว่าก่อนเลือกทำจมูกที่ดีอาร์เค บุ๋มมีหลายตัวเลือกมากเลยละค่ะ แต่บุ๋มเองก็เลือกดูหลายๆอย่าง

เพราะว่าทำจมูกบุ๋ม ขอเป็นงานครั้งเดียวจบ ไม่ขอหลายๆรอบ แต่ขอ เสริมปุ๊ปแล้วปังเลย

ก็อ่านรีวิวของที่ดีอาร์เคมาเยอะพอสมควร แต่ก็เอาไปเป็นช้อยอยู่เหมือนกันนะค่ะ

แต่ที่บุ๋มตัดสินใจทำจมูกที่นี่ด้วยเพราะประสบการณ์ของคุณหมอกลวัชร์และความน่าเชื่อถือด้วยค่ะ

แล้วบุ๋มเลือกเพราะคุณหมอจบศัลยแพทย์โดยตรงเลยด้วยค่ะ เลยมั่นใจว่า งานจมูก สวยปัง แน่นอน

มาไกลเหมือนกันใครๆก็ทักว่า  ทำแค่จมูกหรือนี่ ทำไมถึงเปลี่ยนไปเช่นนี้ ตามมาดูกัน

..เข้าเรื่องกับที่รูปจมูกบุ๋มเลยละกัน เอาเป็นว่าบุ๋มเองบอกตรงๆเลยว่าดั้งแหมบบมาก

คือถ้าไม่ทำจมูกก็หน้าแบบใสๆ นะค่ะ แต่ที่อยากทำคืออยากให้มีดั้งเอาแบบธรรมชาติ

คุณหมอก็เข้าใจโจทย์ของบุ๋ม ก็ถือว่าเป็นการเข้าใจที่ตรงกันเรียบร้อยดีค่ะ

ก่อนทำ บอกเลยว่าอยากได้สันจมูกที่สวยเป็นธรรมชาติ

และคุณหมอกลวัชร์ก็แนะนำเป็นซิลิโคนอเมริกา ชนิดเหลา

คุณหมอก็จะดีไซน์รูปทรงออกมาเพื่อให้เข้ากับสัดส่วนและรูปหน้าของเราคะ

แอบบอกนิดนึงว่างานดีแบบนี้ถ้าเป็นในเรื่องของราคาเราสู้ตายเลยละค่ะ

หลังทำมาพักฟื้นประมาณ 7 วันแล้วก็แอบมีช้ำบ้างแต่ไม่ถึงกับน่ากลัว

ขอบอกว่าตอนระหว่างทำไม่ได้เจ็บอย่างที่คิดเพราะคุณหมอมือเบามากจริงๆๆ เลย

พี่ๆทุกคนดูแลดีมากบริการดีเยี่ยมเลยละค่ะ พี่พยาบาลก็ให้คำแนะนำในเรื่องของการดูแล

เช่นการนอนหมอนสูง และก็หลีกเลี่ยงการทานอาหารเผ็ดในช่วงนี้ก่อน เพื่อการรักษาและการพักฟื้นที่ดีค่ะ

อันนี้ตัดไหมเรียบร้อย..หลังทำประมาณ 1 เดือนได้ค่ะ รูปทรงจมูกเริ่มเข้าที่ เห็นความสวยมาไกลค่ะ

ชอบรูปทรงอันนี้มาก รู้สึกว่าเป็นการศัลยกรรมและทำจมูกที่เข้าที่ไวมากเลย รูปทรงเป๊ะ

ไม่โด่งจนเกินไป เอาเป็นว่านี่ขนาดทำจมูกมา ยังไม่ค่อนเข้าที่สวยสักเท่าไหร่ ใครๆก็ทักแล้วว่าดีงามมากเลยค่ะ

ปัจจุบันที่ใครๆก็ทักเข้ามากันเยอะ

ทำให้บุ๋มเลยตัดสินใจเขียนรีวิวบอกเล่าเก้าสิบถึงความสวยของการทำจมูกอันนี้กับคุณหมอกลวัชร์ที่ ดีอาร์เค

อยากบอกว่าชอบมากค่ะ ขอขอบคุณ คุณหมอกลวัชร์ ไม่เสียใจเลยที่ติดตามผลงานมานานและรู้สึกว่าได้ทรงอย่างที่ตั้งใจจริงๆค่ะ

เพื่อนๆสนใจลองไปติดตามกันได้ เพราะว่าที่หน้าเพจจะมีโปรโมชั่นออกมาอยู่เรื่อยๆเลยละค่ะ

ชอบทรงไหนแบบไหน อยากได้อย่างไงลองเข้าไปปรึกษาที่นี่ได้เลยค่ะ
จมูกทรงสวยยมาก
ขอทราบค่าเสียหายได้มั้ยคะ ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 11:37:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
primmy.bear ตอบกลับเมื่อ 2016-9-6 20:44
จมูกทรงสวยยมาก
ขอทราบค่าเสียหายได้มั้ยคะ ^^

คือบุ๋มทำมานานแล้วนะค่ะ .. แล้วพอดีเห็นคนมาถามเยอะเลยมาเขียนรีวิว แฮร่ !! ตอนนั้นทำไป 45,000 ลองถามราคาได้ที่หน้าเพจคลินิกก็ได้นะค่ะ เห็นตอนนี้มีโปรหมอกลวัชร์เสริมใหม่ 39,900 ลองถามรายละเอียดดูนะคร่าาา !
ปังมากกกก ! อันนี้ใช้กระดูกหลังหูไหมค่ะ ..?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้