ดู: 471|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ซิลิโคน Mentis หมอบอย วายบี คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่า เรามารีวิวเสริมจมูก ซิลิโคนตั๊กแตน โดยคุณหมอบอย วายบี คลินิก ให้เพื่อน ๆ ดูกันค่า  เราทำมาได้เดือนกว่า ๆ แล้วค่า  วันนี้รูปหลังทำมาอวดเพื่อน ๆ กันค่ะ

อัดรูปกันไปเต็มๆเลยค่า แฮปปี้มากค่ะ  ทำมาราคา 18,000 บาทค่ะ  เป็นซิลิโคนของอเมริกานิ่ม บิดได้ธรรมชาติมาก ๆค่ะ เลือกทำกับหมอบอย เพราะว่าบ้านเราอยู่ใกล้คลินิกที่สาขาพระรามสามค่ะ เห็นคลินิกบ่อย ๆ ก็เลยหาข้อมูลเพิ่มทางรีวิวนี่แหละค่ะ ก็เลยตัดสินใจที่จะทำจมูกกับคลินิกนี้

พอหลังจากที่ทำมาแล้วก็ถุกใจมากๆค่ะ ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่เลือกวายบี คลินิก  ต้องบอกว่าคุณหมอทำดีมาก ๆ เลยค่ะ  เพื่อนๆที่สนใจแนะนำเลยค่ะ หมอบอย วายบี พระรามสาม เริศมากค่ะ

สำหรับเราแล้ว ตอนพักฟื้น บวมน้อยมาก ๆ ค่ะ เราเป็นนักศึกษา ทำวันศุกร์ พักเสาร์อาทิตย์ วันจันทร์ ก็ไปเรียนปกติค่  แทบไม่มีรอยเขียวช้ำเลยค่ะ  มีแต่เพื่อน ๆ ท่านั้นแหละค่ะ ที่รู้ว่าเราไปเสริมจมุกมา คนที่ไม่รู้จักกันก็คงมองไม่ออกค่ะ
เรามีแต่รูปหลังทำนะค่ะ เพราะเมื่ออาทิตย์ที่แล้วซื้อโทรสัพท์มาใหม่ รูปเก่า ก็ไปตามเครื่องเก่าหมดเลยค่ะ  

ฝาก วายบี คลินิก ไว้เป็นอีกทางเลือกหนึ่งนะค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้