ดู: 1482|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] จมูกสวยขึ้น เป๊ะปัง ใครๆก็ถามว่าทำที่ไหน!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Besty_Best เมื่อ 2016-9-5 22:55

ก่อนทำจมูกค่ะ

ก่อนทำจมูกเบสจมูกใหญ่ไม่สวยค่ะ เพราะเนื้อเยอะใหญ่กว่าหน้า เป็นคนหน้าเล็ก แต่จมูกใหญ่ เลยเห็นแต่จมูก55
คราวนี้เบสก็เลยทำจมูกค่ะ ทำรอบแรกเนี่ย ด้วยความที่ทรงจมูกเราใหญ่ แล้วทำครั้งแรกก็ได้แกนใหญ่ เลยดูไม่สวย อีกอย่างคือ จมูกเบี้ยวด้วยค่ะ
คราวนี้ก็ต้องแก้ค่ะ ดูรีวิวเยอะมาก แล้วมาเจอคุณหมอท่านนึงชอบงานทรงจมูกของคุณหมอท่านนี้มากค่ะ สวยดูเป็นธรรมชาติเหมือนไม่ได้ทำ แต่โด่งปลายจมูกก็สวย จมูกทรงเหมือนลูกครึ่งเลยค่ะ เลยตัดสินใจปรึกษากับคุณหมอปิยพล ที่พีเมดคลีนิคค่ะ
คุณหมอใจดี ให้คำปรึกษาแบบเป็นกันเองมาก แล้วก็เข้าใจปัญหาของจมูกเราเป็นอย่างดีบอกถึงปัญหาของเราได้ถูกทุกจุดเลยคะ นี่ก็เป็นอีกเหตุผลนึงที่เลือกทำที่นี่ค่ะ

ภาพหลังทำมาแล้ว 6 วันค่ะ ไม่บวม ไม่เขียวเลยค่ะ ออกจากบ้านได้ตามปกติ
BeFunky Collage.jpg

10 วันแล้วค่ะ

ภาพนี้ 11 วันพอดี

1 เดือนเริ่มเข้าที่สวยเลยค่ะ สำหรับตัวเบสท์เองรู้สึกดีกับจมูกอันนี้มาก เวลาถ่ายรูปหน้าตรงจมูกไม่เบี้ยวแล้วก็สวยขึ้นมากมั่นใจขึ้นเยอะเลยคะ  ทุกคนไม่ว่าจะเพื่อนหรือคนรอบข้างก็ชมว่าสวยขึ้น จมูกสวยจังทำที่ไหน อยากทำบ้าง คิดว่าน่าจะมีเพื่อนเบส คนรู้จักคนตามมาทำกับคุณหมออีกหลายคนเลยค่ะ

N40_after 2_1m_1285.jpg 2 เดือน.jpg N40_after 2_1m_2525.jpg

3 เดือน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้