ดู: 1261|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม หมอบอย yb clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย cannanty เมื่อ 2016-9-5 17:56

สวัดดีค่า มารีวิวตัดไขมันกระพุ้งแก้ม เริศๆ ให้เพื่อนๆ ดูกันค่ะ เราทำมาสองเดือนแล้วค่า  ราคาตอนนั้น 12900 บาท
ค่ายาโน่น นี่ นั้น จ่ายไป ประมาณ 13,500 ไม่เกินค่ะ  คุ้มเวอร์ๆ  ค่ะ หลังจากที่พยายามฉีดยาสลายมานานเวอร์ จนมาจบที่การตัดมันออกไปเลยค่า

ต้องขอโทดด้วยนะค่ะ เราไม่ได้เก็บรูปตอนหมอเอาไขมันออกมา ตอนนั้นหมอก็ส่งให้ดูแล้วหล่ะค่ะ แต่ลบไปแล้ว  รูปพักฟื้นก็ไม่ได้เก็บไว้เลย  ฝ่านมาสองเดือนแล้ว แฮปปี้มาก  ๆค่ะ  ไม่ต้องมานั่งเจ็บกับการฉีดยาสลายทุกๆ เดือน ครั้งเดียวจบเลยค่า  พักฟื้นแค่อาทิตย์เดียวที่ต้องดูแลตัวเองมาก  ๆหน่อย ก็คือเกี่ยวกับการกิน การทำความสะอาดในช่องปากให้ดีแหละค่ะ แต่พอผ่านหนึ่งอาทิตย์ไปแล้ว  ก็ใช้ชิวิตได้ปกติค่ะ
ต้องขอบคุณหมอบอยมาก ๆ เลย ที่แนะนำให้เราตัดไขมันกระพุ้งแก้ม  ไม่งั้นเราก็ต้องมาเสียเงินฉีดมันอยู่นั้นแหละ พอกินเยอะ มันก็มีไขมันมาอีก แย่เลย  เจ็บทุกอาทิตย์ เสียเงินทุกอาทิตย์

สำหรับคนที่สนใจ ก็นี่เลยค่ะ  หมอบอย วายบี คลินิก พระรามสาม
เบอร์ติดต่อน้องเซลล์ น้องน้ำป่าว 0959124242 ไอดีไลนื beauty_plus01 ติดต่อน้องเขาไปเลยค่า  ราคาตอนนี้เราไม่รู้น่า  เพราะเราทำมาสองเดือนแล้ว  ตอนที่เปิดสาขาพระรามสามแรก ๆ ค่ะ

มาดูรูปนะค่ะ  ก่อนหลัง สองเดือนค่า

บวมหลายวันไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้