ดู: 763|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ลดอายุ แค่ทำถุงใต้ตา ขอบคุณเลอลักษณ์นะคะที่ทำพี่สวยขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พี่แบมนะคะ พี่จะมา Review ผลหลังทำศัลยกรรมที่พี่ได้ไปทำตกแต่งถุงใต้ตามา
จากโรงพยาบาลเลอลักษณกับคุณหมอปิติ รุจนเวชช์
พี่รู้จักโรงพยาบาลนี้มาจากเพื่อน และตามเพจของโรงพยาบาลค่ะ เพื่อนพี่เคยทำหน้าอกกับคุณหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัยที่นี่
พี่เลยสนใจและคิดว่าจะลองเข้ามาปรึกษาคุณหมอดู

วันที่พี่เข้ามาโรงพยาบาล โรงพยาบาลสวยมากค่ะ เหมือนอยู่ Hotel ที่ไหนซักแห่ง เจ้าหน้าที่ Reception ก็พูดจาดีค่ะ ให้คำปรึกษาได้ดี และแขกที่มาก็รอมาทำเยอะ เลยตกลงตัดสินใจทำเลยค่ะ  รู้สึกมั่นใจและปลอดภัยดี

ส่วนตัวพี่เองเคยทำศัลยกรรมเสริมจมูกมาก่อนแล้ว  ครั้งนี้เลยไม่กลัวเท่าไหร่ ไม่รู้สึกอะไรเลย เฉยๆมากๆ ต่างจากครั้งแรกที่เคยทำ

นี่คือภาพการเปลี่ยนแปลงที่พี่เทียบให้ดูนะคะ

ภาพแรกเป็นตาพี่ก่อนทำ มีถุงใต้ตาที่เยอะ บวมออกมาและคล้อย ทำให้ดูมีอายุมาก และภาพที่2 เป็นภาพวันที่ทำเสร็จ ที่โรงพยาบาลจะแปะเทปปิดแผลให้กลับบ้านมาด้วยนะคะ
และภาพที่3 เป็นหลังทำไป2อาทิตย์ วันที่พี่แวะกลับมาให้คุณหมอตรวจก่อนเดินทางค่ะ

และภาพที่เหลือนี้ คือภาพหลังจากทำไปแล้วประมาณ2เดือกว่าๆนะคะ

ประทับใจมากๆค่ะ พี่ดูเด็กลงไปมาก คนรอบข้างก็ทักกันเยอะ แผลก็เรียบเนียนสวย ซ่อนไปตรงขนตาล่างเลย
ยังไงใครสนใจสอบถามพี่ได้นะคะ ถ้ามีเวลาว่างพี่จะมาตอบรายละเอียดให้
ที่นี่มีวางยาสลบจริงๆค่ะ หลับไปเลยตื่นมาก็สวยแล้ว ไม่เจ็บ
ราคาตอนพี่ทำประมาณ2หมื่นกว่า ใช้เวลาพักฟื้นแค่2-3วัน ไม่ต้องหยุดงานเลยค่ะ จริงๆไม่ค่อยมี Effect อะไรมาก
ยังไงสนใจลองเข้าไปปรึกษาที่โรงพยาบาลดูได้นะคะ

25082016 (1).jpg (547.72 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

25082016 (1).jpg
ว๊าววว สุดยอด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้