ดู: 8249|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก 375 cc ทรงกลม คอสมาแคร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย airypretty เมื่อ 2016-9-5 14:01

แนะนำตัวก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ ชื่อ แอรี่ ค่ะ นี่เป็นรีวิวแรกฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
จริงๆส่วนตัว แอรี่ ไม่เคยทำศัลยกรรมเลย พึ่งมาได้ทำครั้งแรกก็คือ เสริมหน้าอก
นอกนั้นก็มีทำทรีทเมนท์ เลเซอร์บำรุงทั่วไปๆ
ตอนเด็กๆแอรี่ ไม่ได้ดูดีสวยโดดเด่น เหมือนเด็กทั่วไปค่ะ แต่อาศัยบำรุงเยอะทาครีมเยอะ
ก็เลยดูดีขึ้นมานิดนึง (ได้ผลนะคะลองทำกันดู)

รูปตอนเด็ก (ช่วงนี้คือเริ่มๆดูแลตัวเองบ้างและ 555)

แต่มันมีจุดเปลี่ยนที่ทำให้เราแบบต้องทำแล้วละก็คือตอนเริ่มโตมาและมาเป็น พริตตี้
คือ ด้วยอาชีพพริตตี้ แน่นอน คนสวยเยอะ คนหุ่นดีก็เยอะ นั้นแปลว่าถ้าเราไม่สวยหรือ
หุ่นดีก็ไม่มีงานเข้ามาบวกกับ ตอนที่ทำงานอยู่ เราเริ่มสังเกตว่า พี่ๆช่างภาพไม่ค่อย
มาถ่ายรูปเราเลย หรือถ่ายมาก็ดูดีแค่บางมุมย้ำบางมุม หรือถ่ายมาก็ไม่ได้ดูเซ็กซี่
เหมือนพริตตี้ดังๆ

ตอนยังไม่เสริมหน้าอกค่ะ (ดันนมสุดพลัง)

ก็เลยคิดว่ามันไม่โอแล้วล่ะ ก็เลยเริ่มมองหาจุดที่เราด้อยกว่าคนอื่น ซึ่งก็คือ “หน้าอก”
หลังจากนั้นก็เลยเริ่มมองหา หรืออ่านพวกรีวิว ดูตามเพจต่างๆ จนมาเจอ คอสมาแคร์คลินิก
บวกกับช่วงนั้นทางคอสมาแคร์คลินิกก็มีกิจกรรม ตามหาพรีเซนเตอร์ ช่วงนั้นพอดีคือมันดีอะ!!
ตอนนั้นแบบทำฟรี ก็โอนะ และเป็นพรีเซนเตอร์ (เพื่อได้งานเข้ามาเยอะๆ)

ไม่คิดไรมากเลยจุดนั้น ส่งสิคะ รออะไรก็เลยลองส่งไปร่วมกิจกรรมดู ส่วนตัวก็ไม่คิดว่าจะได้นะ
เพราะคนร่วมกิจกรรมกันเยอะ แต่ปรากฏว่า มันได้ไง เรานี่แบบดีใจค่า !!

รูปตอนมาที่คลินิกค่ะ
(ขอบคุณรูปภาพจากคอสมาแคร์)

พูดถึงในกิจกรรมสักเล็กน้อย ในกิจกรรมนี้แอรี่ได้ คุณหมอหนึ่งเป็นคนดูแล และสอบถามว่าเรา
อยากทำส่วนไหนอะไรยังไง "ณ ตอนนั้นแบบตอบไปก่อนเลยว่า หน้าอกค่ะ อยากได้ทรงกลม"
หมอก็โอเคและอธิบายความเหมาะสมระหว่าง CC กับซิลิโคน และวิเคราะห์ว่ารูปร่างเราให้ด้วยว่า
เหมาะกับขนาดไหน ซึ่งดีมากสำหรับคนไม่มีประสบการณ์แบบเรา

พอถึงวันที่ต้องขึ้นเขียงเสริมหน้าอกคือตื่นเต้นมาก คนไม่เคยทำเนอะก็แบบกลัวเจ็บนั้นเจ็บนี่
กลัวว่าจะไม่สวย ไม่ใหญ่แบบที่เราต้องการแต่พอทำเสร็จแล้ว เออมันตึงแต่ก็ไม่เจ็บอย่างที่คิดนะ
(ไม่ถึงขนาดสิบล้อทับแค่ จักรยานทับเท่านั้น)

แรกๆ มันก็บวมๆ ก็มีไปดูรีวิวเสริมหน้าอกของคนอื่นว่ามันเป็นแบบเราไหมซึ่งก็เป็นแปลว่าของเราปกติ
จนผ่านมาประมาณ 2 อาทิตย์ หน้าอกเริ่มเข้าที่ ทรงเริ่มมา ความสวยมาและ ตื่นเต้นมาก

อันนี้รีวิว 1 เดือนค่ะ

คือสวยประทับใจ ตอนนี้จะใส่เสื้อผ้าแบบไหน ถ่ายรูปมุมไหนก็มั่นใจขึ้น รู้สึกว่าฉันสู้พวกนั้นได้ 5555

จะก้มจะเงยจะนอน ก็มีนม

สรุปคือ ประทับใจมากค่ะ และเห็นว่ามันดีและโอเคจริงๆ สำหรับแอรี่นะ หมอให้คำแนะนำดี และเลือกสิ่ง
ที่เหมาะกับตัวเรา ขอบคุณ กิจกรรมดีๆจาก คอสมาแคร์คลินิก ที่ทำให้แอรี่รู้สึกมั่นใจขึ้นจนเกิดความรู้สึกว่า
เอออยากบอกต่ออะอยากเล่า 5555

ก็หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ ในการ ทำศัลยกรรมเสริมหน้าอกค่ะ ขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้