ดู: 1282|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ศัลยกรรมเกาหลี] ศัลยกรรมฉีดไขมัน ใช้ไขมันตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]

ศัลยกรรมฉีดไขมัน ใช้ไขมันตัวเอง

หลัง 1วันฉีดไขมันค่ะ
ยังบวมๆอยู่แต่ชอบนะคะ
ตอนนี้ทำครั้งแรก ฉีดไขมันมี 2ครั้ง รอบที่2ฉีดให้ฟรี
ต้องฉีดภายใน 3เดือน ดิฉันว่าจะไปประมาณเดือน2เดือนหน้าค่ะ
เพราะฉันชอบหน้าผากโหนกๆ ไขมันมันก็จะยุบลงไปฉีดรอบที่2ด้วยดีกว่า

มาแล้วค่า
ฉีดไขมันรอบที่2 รอบแรกต้องดูดไขมันจากร่างกายตัวเอง
ซึ่งดูดที่หน้าท้อง (รพ.ให้เลือก หน้าท้องหรือต้นขา)
รอบแรกตรงดูดไขมันปวดๆหน่อย แต่รอบที่2 ชิวๆคะ ^^
ไม่ถึง30นาทีก็เสร็จ หน้าผากโหนกทำให้จมูกฉันมีไลน์ด้วย!

หลัง3วัน ของรอบที่2นะคะ
ฉีดไขมันหน้าผาก หมอฉีดตรงร่องแก้มให้ฟรีด้วย หมอใจดีมาก 555
ฉีด่องแก้มแล้วหน้าเด็กไปเลย

สวยมั้ยคะ
หลังทำ5วัน ตอนนี้ตรงหน้าผากเห็นสเก็ดนิดหน่อย
ใช้ชีวิตปกติได้ ไม่มีปัญหา 5555
ตอนแรกลังเลว่า ฉีดฟิลเลอร์หรือไขมันดี~
ฉันแนะนำฉีดไขมันนะคะ ของตัวเองดูดจากร่างกายตัวเอง
ปลอดภัย สวยธรรมชาติ!!

ใครมีคำถามหรืออยากรู้เกี่ยวกับเรื่องศัลยกรรม
ถามมาได้เลยนะคะ ^^

ที่ไหน เท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 12:23:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pumpui ตอบกลับเมื่อ 2016-9-5 15:46
ที่ไหน เท่าไหร่คะ

ราคาไม่แพงมากนะคะ
ถ้าเป็นจุด2.3ล้านวอนประมาณ 70,000บาท
ทำทั้งหน้า4ล้านวอน120,000บาทค่ะ

แอดไลน์ : @beautysecrets.k(มี@ด้วยนะคะ)
ถ้าอยากปรึกษารายละเอียดว่าต้องทำจุดไหนบ้าง
ทักไลน์มาได้นะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้