ดู: 492|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เป๊ะเว่อร์ๆ หลังเสริม I-dol Nose กับคุณหมอกิตติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนนนน วันนี้ตู่จะมารีวิวจมูกที่ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ให้ดูกันนะจ๊ะ
ก็ได้ประมาณ 2 เดือนแล้วค่ะ ที่เข้าไปทำมากับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่เลอลักษณ์
ขออนุญาติรีวิวผ่านภาพต่างๆนะคะ จะได้ง่ายต่อการเขียนเนอะ พอดีอธิบายไม่ค่อยเก่งเท่าไร 555

อันนี้เป็นภาพก่อนทำของตู่เองค่ะ
-        ดั้งแบน
-        เนื้อน้อย
-        สันหาย ยิ่งเวลายิ้มแก้มขโมยไปหมดเลยค่ะ
หลังจากที่วิเคราะห์ใบหน้าของตัวเองเรียบร้อยแล้ว  ก็เลยตัดสินใจว่าจะเสริมดั้งค่ะ แต่ทำกับหมอไหนนะสิ ยากมากๆ
เพราะคลินิคเยอะค่ะ หมอก็เยอะมากตามไปด้วย แต่ด้วยหน้าที่การงาน อายุเอ่ย เราก็อยากได้จมูกที่อยู่กับเรานานๆ
และเป็นธรรมชาติมากที่สุดค่ะ ไม่เอาโด่งจนน่าเกียดเกินงาม หรือมีปัญหาต้องแก้ไขอะไรบ่อยๆหลังจากเสริมแล้ว
เลยหาทำกับโรงพยาบาลดังๆไปเลย อาจจะค่าใช้จ่ายสูงหน่อย แต่ก็สบายใจกว่า ในเรื่องคุณภาพของหมอและซิลิโคน
ตู่ก็อ่านรีวิวต่างๆจากในดั้งโด่งมาสักระยะค่ะ เห็นเคสของเลอลักษณ์สวยๆเยอะมาก และเป็นโรงพยาบาลด้วย
ก็เลยลองโทรมาสอบถาม สถานที่ของโรงพยาบาล และเข้ามาที่ รพ. เพื่อปรึกษาการทำศัลยกรรม

รูปนี้หลังทำนะจ๊ะ จมูกพุ่งถูกใจมากค่ะ
หลังจากปรึกษาเสร็จก็เลยเลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ เพราะเป็นคุณหมออันดับหนึ่งเลย ประสบการณ์สูงมากค่ะ
ตอนแรกก็กังวลว่าคิวจะรอนานแน่เลย เพราะคุณหมอมีคนอยากทำด้วยมากๆค่ะ ทั้งหน้าอก ทั้งจมูก แกเก่งมากๆๆ
แต่ก็ไม่นานอย่างที่คิดค่ะ ถือว่าโชคดีมากจริงๆค่ะ ตื่นเต้นมาก และแล้วก็ถึงวันผ่าตัดที่รอคอย

จมูกที่ตู่ทำเป็นทรงทรง I-Dol Nose ค่ะ เน้นความโด่งของสันให้โด่งชัดเจนและพุ่ง ทำให้หน้ามีมิติขึ้นค่ะ
คุณหมอจะมีเทคนิควางซิลิโคนแบบธรรมชาติ ดูเนียน ไม่โป๊ะแน่นอน วางใจได้เลยค่ะ
และที่สำคัญ รพ.เลอลักษณ์มีฉีดยาสลบให้ก่อนทำ ทำให้ตู่ไม่เครี๊ยดดดด ไม่เครียดเลยจีจีๆคร่า
1 ชม. ก็เสร็จล่ะค่ะ คุณหมอกิตติศักดิ์ทำแบบละเอียดมากๆทุกขั้นตอน มือเบาได้อีก ไม่รู้สึกเลย  
หลังทำออกมาตอนแรกๆตู่คิดว่าจะบวมนะ แต่ปรากฏว่าไม่เลยค่ะ ไม่บวมเลย แผลเย็บดีมากๆ
ตอนนี้จมูกเข้าที่เรียบร้อยแล้ว ทรงสวยถูกใจมากเลยค่ะ คุ้มค่ากับการรอคอยจริงๆ
และที่สำคัญคือแผลหายเร็วมาก ตอนนี้ชีวิตดีเลย มีสัน มีดั้ง พุ่งๆเหมือนที่ฝันไว้แล้วค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้