ดู: 650|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] สาบานว่าเค้ามาทำแค่จมูกที่เลอลักษณ์อย่างเดียวนะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย miniing เมื่อ 2016-9-3 11:58

สวัสดีค่ะ ชื่ออิงนะคะ
วันนี้จะมารีวิวจมูกที่ทำมาจากเลอลักษณ์ค่ะ
เค้าทำแค่จมูกอย่างเดียวจริงๆนะสาบาน
รูปก่อน-หลัง ดูเหมือนทำหลายอย่างเลยอะ
คงมีคนคิดอย่างนี้นะสินะ
แต่สาบานจริงๆว่าทำแค่จมูก คางเค้าไม่ได้ทำ
แค่ทำจมูกทรงเข้ากับหน้า ก็หน้าดูยาวเลยค่ะ
เหมือนปรับโหวเฮ้งไปในตัวถูกใจมากๆ

fjnfhjfnfnf (2).jpg

จากที่ปลายอิงเป็นจมูกเหมือนชมพู่เล็กๆ
ตอนนี้ก็ดูไม่เป็นชมพู่แล้วค่ะ
หน้าดูเรียวขึ้น ดูดีขึ้นเยอะ

fjnfhjfnfnf (3).jpg

และเค้าก็ไม่ได้ตัดปีกนะคะ ทำแค่จมูกอย่างเดียวจริงๆ
เปลี่ยนไปมากๆ ประทับใจค่ะ
ทำกับคุณหมอ วรรณา ค่ะ ทำทรงไอดอลโน๊ต
แต่ซิลิโคนเลือกตัวสีขาวนิ่มๆ ตัวพรีเมี่ยมไป

fjnfhjfnfnf (1).jpg

แถมรูปเค้าก่อนทำอีกรูป
จ้องไว้นะ
และมาดูความเปลี่ยนไป

fjnfhjfnfnf (5).jpg

นี่ค่ะ พึ่งแค่15วันเองนะ
ไว้รอเข้าที่กว่านี้อาจจะมาอัพให้ดูอีก
ชอบมากๆค่ะ
ทำมาแค่จมูก แต่เปลี่ยนไปเหมือนทั้งตัดปีกทั้งทำคาง
คุ้มจริงๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้