ดู: 664|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] Euro 375 จาก The SiB Clinic สวยสะกดทุกสายตาาาา !!!!!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ ชื่อไนท์นะคะ อายุ 27 ปีคะ วันนี้จะขอมาแชร์ประสบการณ์สุดประทับใจกับการเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic คะ โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทยคะ ก่อนื่นต้องบอกก่อนเลยว่าไนท์เป็นคนที่เสพข่าวสารเรื่องศัลยกรรมมาเป็นอย่างดี เรียกได้ว่าทั้งหน้าของไนท์ ก็ผ่านมือหมอแต่ละท่านมาอย่างโชกโชน ก้ช่วยไม่ได้เนาะ ปัจจุบันนี้วิทยาศาสตร์การแพทย์เค้ามาไกลมากแล้วจริงๆ และ ยังไม่หยุดที่จะพัฒนา ตราบใดที่วิทยาศาสตร์การแพทย์ยังคิดค้นความสวยแบบปลอดภัยให้เราได้มาเรื่อยๆ ไนท์ก็ขอเป็นหนึ่งคนคะ ที่จะไม่หยุดสวยตามไปด้วย 5555

ไนท์รู้จัก The SiB Clinic มาจากเพื่อนๆ และ ในเวปเพจต่างๆนะคะ เพราะ ถ้าพูดถึงเรื่องทำหน้าอกแล้ว ถ้าใครเอาไปให้คนอื่นทำ ก็คงจะพลาดมากๆคะ หมอที่ติด Top อันดับต้นๆของประเทศไทย ก็ต้องหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย แน่นอนคะ ไนท์เองศึกษาถึงประวัติการศึกษาของคุณหมอ และ ดูรีวิวจากผู้มาทำจริงๆ ว่าเค้าเจอกับอะไรบ้าง โอเคไหม อย่างไร ??? และ ทุกเสียงตอบรับ ก็ชื่นชมในฝีมือคุณหมอเป็นเสียงเดียวกันมาตลอด แถมมมมมมม รีวิวในปัจจุบันนี้ก็มีให้ดูเพียบเลยค่ะ แต่ละรีวิวคือ งานดี งานละมุนมากๆ เลยคะ

ไนท์ได้ติดต่อกับทางคลินิกและนัดคิวเพื่อปรึกษาคุณหมอผ่านทาง ไลน์@ ของคลินิก (@Thesibclinic) นะคะ จะมีพนักงานคอยให้คำปรึกษา ตอบทุกข้อสงสัยของเรา ได้ข้อมูลเบื้องต้นก่อนพบคุณหมอคะ ที่สำคัญ จะมีโปรโมชั่นดีๆ มาฝากอยู่ตลอดเลยค่ะ เดี๋ยวแจกนั้น แจกนี้ อยู่ตลอด บางวันก็แจกเป็นส่วนลดการทำเรเซอร์ ทรีทเม้น บางวันก็แจกมาร์คหน้า IPL หน้าใส ฟรีๆๆๆ !! ก้มีอยู่บ่อยๆค่ะ เรียกได้ว่าใครที่ยังไม่มีไลน์@ของ The SiB Clinic ไนท์บอกเลยนะคะ ถือว่าพลาดมากค่ะ แอดเล๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ไนท์ปรึกษากับคุณหมอ และ ตกลงกับคุณหมอถึงขนาดของซีลีโคนที่เหมาะสมกับตัวไนท์ ไนท์อยากทำที่ไม่ใหญ่จนเกินตัว ทำแล้วให้ดูเนียนๆๆ ไม่เป็นบล็อค ไม่ดูหลอกตา คุณหมอจึงให้คำแนะนำว่าการเสริมหน้าอก จะมาเลือกขนาดมั่วๆไม่ได้ ต้องมีเกณฑ์เอาน้ำหนัก ส่วนสูง มาวัดกัน แล้วจะได้ขนาดซีลีโคน ที่โอเค พอดีกับตัวที่สุด ซึ่งคุณหมอ ดารินทร์ เป็นคนวัดหน้าอกไนท์เองกับมือ ทำเองกับมือ พูดคุยให้คำปรึกษาไนท์เองอย่างดีมากๆๆๆๆ ประทับใจหมอมากๆๆๆๆๆ คือ วางใจได้เลยว่า ไว้ใจถูกที่ ถูกคนจริงๆๆ เดี๋ยววันนี้เอารูปหน้าอกหน้าใจ หลังการเสริมหน้าอกมาฝากกันนะคะ

ไนท์ใช้ซีลีโคน 375 CC ของ Euro คะ

แบบใส่บลาค่ะ

สวยมากค่ะ ชอบมากๆๆเลยค่ะ

สำหรับเพื่อนคนไหนมีข้อสงสัยในการเสริมหน้าอก อยากสอบถามราคา หรืออะไรก็แล้วแต่ สามารถเม้นถามเราได้เลยนะ เดี๋ยวเราเลิกงาน ว่างๆ แล้วจะมาตอบทุกคอมเม้นเลยจ้าาาาาา ขอบคุณที่อ่านมาจนจบน้ะค้าบบบบบบบบ

หน้าอกที่ทำจากคุณหมอ ดารินทร์ ทรงเป๊ะ แบบธรรมชาติสุดๆเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้