เจ้าของ: teechada08
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยยิ่งใหญ่..ใครๆก็เหลียวมอง

[คัดลอกลิงก์]
ชอบมากๆเลยค่ะ
จมูกงานดีมากเลยค่า เราเลือกทรงเองได้ไหมค่ะ
ทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กหรือทีมเเพทย์ค่ะ
สวยจังเลยค่ะ ชอบคนนี้
สวยเนียนมากๆ มาอัพเดตเรื่อยๆนะคะ ตามๆ
น่ารักจังเลยค่ะ
มีข้อมูลการติดต่อไหมคะสนใจอยากทำที่คลีนิคนี้มากเลยนะคะ
เราโทไปถามราคามาเเล้วค่ะ ราคาสูง เเต่ผลงานสวยทุกเคส เก็บตังก่อนคร่าาา
คุณอายสวยมากค่ะ
น้องอายสวยมากกก
รับประกันนานจัง คือดีย์อ่ะ
ที่นี่รับฉีดผิวไหมค่ะ
มีรับประกันหลังทำไหมค่ะ
คุณหมอตุ๊กรับทำตาด้วยไหมค่ะ
ทรงเเบบนี้เราเลือกได้ไหมค่ะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
ปลายสวยพรุ่งแรงมากเลยค่ะ
ต้องจองคิวไหมคะ
จองคิวทำกับคุณหมอตุ๊กไปแล้ว แอบตื่นเต้น
เก็บตังไปทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กเเน่นอนค่ะ
เพิ่งพาเพื่อนไปทำมา มีเลขาดูแลส่วนตัวด้วย ดี๊ ดี
คนนี้ต่างมากเลย ทำมาเเล้วสวยขึ้นมากกก
อยากแก้จมูกต้องถอดพักก่อนไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้