เจ้าของ: teechada08
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยยิ่งใหญ่..ใครๆก็เหลียวมอง

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกอย่างเดียวหรอคะ
หน้าเปลี่ยนเลยนะคะ
สวยขึ้นมากๆ
เปลี่ยนจากเดิมมากคะ สวยขึ้นมากๆๆ
เพื่อนบอกว่าที่นี่บริการดีมาก อยากทำๆๆ
ทรงสวยมากเลยนะคะ
หน้าหวานเลยอ่ะ ชอบๆ
จมูกดูเป็นธรรมชาติจังเลย ได้ตัดปีกด้วยไหมคะ
น่ารักอยู่แล้ว ยิ่งดูสวยคมขึ้นนะคะ
สวยเนียนมากๆ  อยากได้แบบนี้เลย จองคิวนานไหมคะ
จมูกสวยเนียนเป็นธรรมชาติมากๆๆเลยนะคะ ดูน่ารักขึ้นเยอะเลย
หมอใช้ซิลิโคนอะไรอ่าา สวยเนียนมากๆ
สวยมากค่า ชอบมากๆเลยนะคะ
บวมนานไหมคะกี่วันถึงจะออกจากบ้านได้คะ
สวยเนียนมากๆเลย อยากได้แบบนี้อ่าา
มีโปรโมชั่นอะไรบ้างไหมคะสนใจอยากทำที่นี่มากๆเลยค่ะ
ทรงสวยมากค่ะ ใช้ซิลิโคนอะไรเอ่ยย
จขกท.น่ารักมากๆเลย ทรงสวยเข้ากับรูปหน้าเลยนะคะ ชอบๆ
สวยมากๆเลยค่ะทำมาทั้งหมดเท่าไหร่คะ
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอฉีดยาชาหรือยาสลบคะ แล้วบวมนานไหมคะ
อยากรู้นะคะว่าเทคนิคที่ทำนะคะ ช่วยในเรื่องอะไรนะคะ
ราคาแพงมากมั้ยค่ะ
ว้าาวว..สวยหน้าคมขึ้นเยอะ ชอบๆ
อยากที่ทำที่ดีมอร์มากกกกกก
สวยจัง ที่นี่เลือกทรงได้ไหมคะ
พาพี่สาวไปทำแล้ว โอเครมากๆมีเลขาดูแลส่วนตัวเลย
น่ารักจังคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้