เจ้าของ: Rungtawan_Tawan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากมีทรงจมูกสวยๆไม่ใช่เรื่องยากคะ.....

[คัดลอกลิงก์]
น้องสาวเข้าไปทำมาที่นี่มา สวยมากๆ
ทรงสวยมากเลยนะคะ หน้าเปลื่ยนไปเลยนะคะ
จัดฟันอยุ่ทำได้เลยไหมคะหรือต้องรอจัดให้เสร็จก่อนคะ

เจ็บไหมค่ะ ส่วนตัวเป็นคนกลัวเข็มมากๆเลยค่ะ

ทรงนี้ทรงอะไรคะ ราคาเท่าไหร่คะ สวยมากเลยค่ะ
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยคะ
คลินิกมียาสลบไหมนะคะ เรากลัวนะคะ แต่อยากเสริมจมูก
ทรงเเบบนี้ เขาเรียกว่าทรงอะไรค่ะ
จมูกปังมากคะออเจ้า
ทำอะไรไปบ้างคะ
ที่นี่มีฉัด Botox ไหมคะ
ถ้าแก้จมูกมี ค่าใช้จ่ายเพิ่มไหมคะ
ดีจังเลยที่นี่ วางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้ม
คุณหมอใจดีจริงไหมคะ
ทำเจ็บไหมคะ คุณหมอใช้ยาสลบหรือเปล่า
ทรงดูสวยมากค่ะ ทำตาด้วยหรือเปล่าค่ะดูเปลี่ยน
ราคาทั้งหมดเท่าไรคะ ช่วยตอบด้วยนะคะ
ทรงสวย รับกับใบหน้ามากๆ คุณหมอสุดยอด
ดูเเลตัวเองอยากไหมคะหลังทำ
ที่นี่รับประกันกี่เดือนคะ
โด่งเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ มีข้อมูลเพิ่มเติมไหมคะ
ราคาเท่าไรค่ะ
ถ้าเราจะเเก้จมูกต้องมีค่าใช้จ่ายเท่าไรค่ะ
เห็นทรงชัดเป็นธรรมชาติดีค่ะ เราต้องพาเพื่อนไปด้วยไหมคะสนใจอยากทำที่นี่นะ
พักฟื้นกี่วันค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้