ดู: 985|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] คางสร้างสวย รีวิว ความเปลี่ยนแปลงหลังเสริมคาง กับ โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนทำ

สวัสดีค่ะ  เพื่อนๆทุกคน ชื่อ โอ๋ค่ะ
วันนี้โอ๋จะมารีวิวคางสวยๆ ที่ทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์นะคะ
โอ๋เข้ามาทำได้ประมาณ 2 เดือนแล้วค่ะ คางออกมาสวยมาก พอใจมากค่ะ เลยจะแชร์ให้ดูกันนะคะ

(หลังทำ) 3.jpg
หลังทำ

การผ่าตัดคาง เป็นการเอาซิลิโคนเข้าไปข้างในอะนะ ทำให้คางดูยาวขึ้น หน้ายาวมีมิติค่ะ
แต่ก่อนโอ๋เป็นคนที่หน้าสั้นมาก คางไม่มีเลย เวลาถ่ายรูป ถ้าก้มหน้าจะดูเหลี่ยมไปเลย ตันมากค่ะ
โอ๋เลยคิดอยากเสริมคาง ปรับหน้าให้ยาวสวยขึ้น โอ๋เลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์
เพราะที่นี้เป็นโรงพยาบาลใหญ่ค่ะ มีประสบการณ์ทำมาอย่างยาวนาน ทำให้เรามั่นใจว่าออกมาสวยแน่นอน

(หลังทำ) 1.jpg
หลังทำทันที

(หลังทำ) 2.jpg
หลังทำ

ผ่าตัดคางมีทั้งด้านในและด้านนอกค่ะ ถ้ากังวลเรื่องแผลก็ด้านในได้ค่ะ แต่โอ๋ทำด้านนอกค่ะเพราะสะดวกกว่าค่ะ
ไม่เจ็บเลยค่ะ หลังผ่าแรกๆจะตึงเล็กน้อย แต่ไม่ถึงกับเจ็บปวดนะคะ เราต้องระวังเรื่องความสะอาดและอาหารค่ะ
แผลหายเร็ว คุณหมอมือเบามากค่ะ ตอนนี้ผ่านมาประมาณ 2 เดือนแล้ว คางเข้าที่เรียบร้อย ไม่มีปัญหาใดๆทั้งสิ้น
ไม่ผิดหวังจริงๆที่เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะนอกจากฝีมือหมอแล้ว ซิลิโคนเค้าดีมากเลย นิ่มมาก สบายค่ะ

โพสต์ 2016-11-24 15:39:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เปลี่ยนไปเลยค่ะ ^^
โพสต์ 2016-11-24 16:50:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณหมออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้