ดู: 2387|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวสะโพกนางแบบ หมอธนัญชัย โรงพยาบาลบางมด

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ขอแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมเสริมสะโพก กับคุณหมอธนัญชัย โรงพยาบาลบางมดนะคะ
เราอยากเสริมสะโพกเพื่อทำให้การใส่เสื้อผ้าดูดีขึ้น และเพื่อต้องการเข้าวงการนางแบบ เพราะที่อเมริกาเค้านิยมนางแบบที่มีสะโพกผาย เวลาใส่ชุดอะไรก็ดูดีค่ะ

เราเลือกการเสริมสะโพกโดยผ่าตัดใส่ซิลิโคนแบบเนื้อทราย ลักษณะจะคล้ายกับซิลิโคนที่ใส่หน้าอกแต่จะมีขนาดใหญ่กว่าและออกแบบมาเพื่อให้สามารถรองรับน้ำหนักเวลานั่งได้

หลังทำ เอวดูคอดขึ้นอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ รู้สึกมั่นใจมากขึ้น ใส่ชุดไหนก็ดูดีขึ้นจริงๆค่ะ

Credit: https://www.facebook.com/siradapraderm
มีบั่บยืนตรงไม่แอ่นตูดมะ ชั้ลอยากได้กินแม่คิมเค ที่นั้นมีมะ ชั้ลสนจริงนะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-5-1 14:47:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อันนี้ต้องลองปรึกษาคุณหมอก่อนนะคะ เพราะแต่ละคนสามารถเสริมได้ไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่กับขนาดของโครงสร้างแต่ละคนด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้