ดู: 827|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] อ้าวเห่ย! หล่อขึ้นเลยยย หลังจากไปทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ ผมชื่อกันต์ครับ วันนี้จะมารีวิวจมูกที่ไปทำมากับคุณหมอปิติ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ
กันต์เริ่มต้นจากการเป็นคนที่ไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลยครับ แม้แต่เรื่องจะจีบใคร อย่าหวังเลย ไม่กล้าครับ 555
เลยมาวิเคราะห์กับตัวเองว่าทำไมนะ เราถึงไม่ค่อยกล้ามากพอ คงเป็นเพราะความไม่มั่นใจของเรานี่แหละ
ซึ่งแต่ก่อนนี้ กันต์ไม่มีดั้งเลยครับ แบนมากๆ เรียกได้ว่า ดั้งแหมบ เลยครับ
เลยมีความคิดที่อยากจะเสริมดั้ง จะได้มีความมั่นใจมากขึ้น กล้าแต่งตัวมากขึ้นด้วยครับ

มองหาอยู่หลายที่ไม่รู้จะทำที่ไหนดี จนมีคนแนะนำให้รู้จักกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ครับ
กันต์เลยหาข้อมูลดูครับ เอออเห่ยย จมูกที่นี้สวยดีนะ ทรงออกมาธรรมชาติ ไม่โด่งเกินไป
และคนมาทำกับเค้าเยอะมากเลย กันต์เลยเข้ามาสอบถามดู แล้วก็เลือกทำที่นี้คับๆ

ก่อนทำจมูกค้าบ

กันต์ทำกับคุณหมอปิติครับ คุณหมอน่ารักมาก ทำออกมาทรงสวยมากเลยครับ ที่สำคัญ มือเบามาก
ทำให้การผ่าตัดเป็นเรื่องง่ายๆไปเลย ระหว่างทำกันต์ไม่รู้สึกเจ็บเลย เพราะมียาสลบฉีดให้ก่อนครับ
ทำเสร็จกันต์ก็กลับบ้านได้ทันที ไม่บวมเลยครับ วันที่ 3 ก็ออกข้างนอกได้แล้วครับ สบายค้าบบบ
มายืนยันอีกเสียงครับ ว่าทำจมูกเร็ว และไม่เจ็บ แถมทำให้หน้าเราเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้นด้วยครับ
แต่ก็อย่าลืมเลือกทำที่ๆมีมาตรฐานนะครับ เช็คคุณหมอดีๆด้วย เพราะคลินิคเปิดกันเยอะเกินช่วงนี้
กันต์แนะนำทำสถานที่ที่มีประกันให้ และมีเคสเยอะๆดีกว่าครับ นอกจากจมูกสวยแล้วยังปลอดภัยอีกด้วย

โพสต์ 2016-8-27 15:10:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หล่อขึ้นครับ ทำหมอไหนครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-29 10:30:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
TangThon01 ตอบกลับเมื่อ 2016-8-27 15:10
หล่อขึ้นครับ ทำหมอไหนครับ

หมอปิติ คร้าบบบบ
โพสต์ 2016-9-8 10:17:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกสวยมากๆเลยค่ะ ทรงพุ่งมาก
โพสต์ 2017-5-6 09:26:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายพุ่งสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้