ดู: 950|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเทคนิค Luxury tear drop เอกสิทธิ์หนึ่งเดียวของหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อแอมค่ะ วันนี้แอมจะมารีวิวการเสริมจมูกเทคนิคพิเศษของหมอกิตติศักดิ์ค่ะ
เทคนิคพิเศษที่ว่านี้คือ "ทรงหยดน้ำค่ะ"
ส่วนซิลิโคนที่เลือกก็เป็นซิลิโคนเกรดเอ เกรดพรีเมี่ยมซึ่งจะเป็นซิลิโคนที่นิ่มมากเหลาง่าย

ก่อน 1.JPG

เริ่มแรกที่อยากจะเสริมดั้งก็เพราะอยากสวยเนี่ยแหละ
แต่ก็ไม่รู้ว่าจะทำที่ไหน เลยโทรไปถามเพื่อน เฟสถามเพื่อนหลายคน
เราบอกอยากให้มันไม่โด่งมากแล้วก็อยากให้แบบธรรมชาติหน่อย
เพื่อนก็แนะนำให้มาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

แอมก็ตัดสินใจมาอย่างรวดเร็วเลยค่ะ เข้า Facebook เลอลักษณ์ทันทีค่ะ
จากนั้นเขาบอกว่าอยากทำสามารถจองผ่านเฟสบุ๊คได้เลยค่ะ เลยจัดการจองทันที
และเขาก็นัดให้มาวันอื่นค่ะ พอถึงวันที่มาทำจริงๆก็แบบโรงบาลสวยเกิ๊น

พอเข้ามาก็ต้องเอาบัตร ปชช. ไปอื่นเพื่อเช็คค่ะว่าจองคิวแล้ว
หลังจากนั้นรอเรียกกรอกประวัติ และทำตรงนี้เสร็จจะมีคนเรียกไปจ่ายเงินอีกชั้น และรอรับยาค่ะ
ยาที่ได้มียาฆ่าเชื้อ ยาแก้ปวด แก้อักเสบ

จากนั้นก็มีคนตามไปถ่ายภาพ ซ้าย ขวา หน้าตรง
และกลับมานั่งรอที่เดิมที่ชั้นสาม เจอเพื่อนคุยเพลินๆ
ไม่นานมาก ประมาณ 20 นาที บุรุษพยาบาลมาเรียกไปเปลี่ยนชุดเสื้อผ้า และทำความสะอาดหน้าค่ะ
ก็จะรอแบบ 2-3 คน ค่ะ จากนั้นเห็นคนที่ทำเสร็จเดินออกมาเมายาาสลบมากค่ะ

แอม (1วัน).jpg

พอพยาบาลเรียกเข้าไปในห้อง ก็โดนมัดมือมัดเท้า เพื่อจะฉีดยาสลบ
ได้คุยกับหมอแปบเดียว ก็แบบมาไวเคลมไว
ทำเลยอ่าสิ............

แอม (2วัน).jpg
พอทำเสร็จก็รู้สึกเมายาสลบเหมือนกัน ช่วงที่ทำไม่เจ็บเลยค่ะ
ตอนที่เลือกเทคนิคพิเศษถามหมอว่า จะมีความต่างยังไงบ้าง
หมอก็จะบอกว่าทรงหยดน้ำ คือ ทำให้ปลายจมูกยาวลงมามีสโลบสวยงามปลายจมูกมารับ
และเป็นทรงที่ดูโด่งสวยเป็นธรรมชาติ

แอม (หลังทำ).jpg

ช่วงที่เสริมจมูกมาใหม่ๆจะมีความช้ำ ประมาณ 4 วันจะช้ำน้อยลงเรื่อยๆ

ช่วงที่พักฟื้นต้องพยายามประคบเย็นบ่อยๆ

ประมาณ 1 เดือนก็สวยแล้วค่ะ ชอบทรงจมูกหยดน้ำค่ะ
เข้ากับหน้าของตัวเองดีค่ะ
หากใครสนใจเทคนิคนี้ลองสอบถามราคาทาง facebook ดีกว่าค่ะ
เพราะไม่อยากนำเสนอราคาเท่าไร

มีอะไรที่ค้างคาที่ยังบอกไม่หมด สอบถามเข้ามาได้นะ

โพสต์ 2016-8-29 10:15:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงมันแปลกๆหรือเปล่าหรือเพราะมุมค่ะ
โพสต์ 2016-9-27 15:03:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากๆเลยค่ะ อยากทำหมอป๋องมั่ง แต่คิวแน่นตลอดเลย
โพสต์ 2016-10-3 21:28:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บวมนานไหมคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้