ดู: 6979|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] จมูกใหม่ปังๆ ดั้งโด่ง ร้อยไหมจมูกกับหมอปู Atlases Clinic ชิวมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย CutieAngel เมื่อ 2016-8-26 14:31

วันนี้จะขอมารีวิวภาพหลังทำ ร้อยไหมจมูก เพื่อให้ดั้งโด่งขึ้น ค่ะ
ทำออกมาแล้วฐานจมูกจะไม่ใหญ่ค่ะ เพราะการร้อยไหมมันจะยกจมูกขึ้น และปีกจมูกก็ยังดูแคบลงด้วย ดีงามพระราม6มากค่ะ

หมอปูก็ใจดีมากๆ นางเป็นเจ้าแม่ร้อยไหมจริงๆค่ะ พี่แมลงเมี่ยงก็มาทำวีเชฟที่นี่ คุณหมออธิบาย แนะนำอะไรไม่เน้นขายของ คือดูตามรูปหน้าจริงๆ อย่างตอนปรึกษาเคสที่สนใจอยากร้อยไหมจมูกดั้งโด่ง และก็เก็บปีกด้วย แต่พอคุณหมอดูหน้าแล้ว ก็แนะนำตามจริงบอกว่าทำแค่ร้อยไหมจมูกขึ้นไป ใช้ซัก 60 เส้น ทรงมันก็จะดีขึ้นค่ะ

ร้อยไหมดั้งโด่ง

ร้อยไหมจมูกเรียวสวย

ร้อยไหมปรับจมูกกระดูกโก่ง คดตรงกลาง

ส่วนคำถามที่ว่า ร้อยไหมจมูก ดียังไง จะตัดสินใจทำวิธีร้อยไหมหรือผ่าตัดใส่ซิลิโคนไปเลยดี
ขอบอกข้อดีของการ "ร้อยไหมจมูก" ก่อนละกันนะคะ ^^

1. ไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องกรีดเนื้อ จึงไม่มีแผลเย็บ  
2. ผิวจมูกเรียบเนียน สวยขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ ทรงสวย
3. ไหมจะไม่ไหล ไม่เทออกด้านข้าง เพราะการร้อยจะทำให้ทรงจมูกดูเรียวเล็ก เชิดสวย ฐานไม่ใหญ่แบบฉีดฟิลเลอร์
4. ตัวไหมปลอดภัย นำเข้าจากเกาหลี ไม่ไหลเข้าสู่กระแสเลือดแน่นอนค่ะ ด้วยมวลของเส้นไหมที่เส้นใหญ่ และมีประสิทธิภาพในการยึดค่ะ
5. ทำเสร็จแล้ว กลับบ้าน ไปทำงานได้เลยชิวๆ ไม่บวมไม่ช้ำเหมือนผ่าจมูกที่ต้องดาม ไม่ต้องพักฟื้น ดูไม่ออกเลยค่ะว่าไปทำดั้งมา ^^
6. เมื่อไหมละลาย คอลลาเจนจะสร้างเข้ามาทำหน้าที่ในการยึดให้จมูกอยู่ทรง ฉะนั้นจึงไม่มีสิ่งแปลกปลอมในร่างกายค่ะ
7. อยู่ได้นานเกือบถาวร (ขึ้นอยู่กับจำนวนเส้นและการดูแล) ถ้่าใช้ไหมเยอะ เช่น 90 เส้น ก็จะชัดโด่งอยู่ได้นานกว่า 30 เส้น ค่ะ และยิ่งถ้าลูกค้าทาน "คอลลาเจน" อยู่เป็นประจำ จะเป็นตัวช่วยได้ดีมากเลยค่ะ

หากสนใจ ลองเข้าไปดูในเฟส Atlases Clinic นะคะ สวยแบบไม่เจ็บ ธรรมชาติ เป็นทางเลือกที่อยากบอกต่อจริงๆค่ะ <3

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้