ดู: 12991|ตอบกลับ: 66
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวหมอบุญถิ่นค่ะ พี่งทำเสร็จตอน บ่ายโมง เองค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พึ่งทำมาเองค่ะ ชเป็นงัยค่ะ มันโด่งเกินไปมั้ย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดีจังนะค่ะที่ไม่บวม  น่ารักอ่ะ
สวยมากเลยคะ่ เปลี่ยนเป็นคนล่ะล่ะคนเลย อืม อยากทราบราคาอ่ะค่ะเท่ารัย แล้วบอกหมอว่าเอาทรงไหนมีแบบให้หมอหรือเปล่าค่ะ
สวยๆๆ ขึ้นมากๆเลยจ๊ะ หมอเดียวกันจ๊ะ (หายเร้วๆนะ)
สวยขึ้นเลย อิอิ
สวยค่ะ  โด่งดีด้วย  สรุปแล้ว มันบวมอยู่กี่วันค่ะนี่   เก็บข้อมูลคะ  ว่าจะลาพักร้อนไปทำน่ะคะ
สวยค่ะ โด่งดีด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย Noo_Nut เมื่อ 2010-10-6 12:00

หน้าดูเล็กลงค่ะ น่ารักอ่ะ ชอบๆ อยากได้แบบนี้อ่ะ เผื่อจะน่ารักบ้าง อิอิ
เจ็บมากไหมคะ ดูแลยากป่าวคะตอนที่ทำเสร็จแล้วแผลยังไม่หายอ่ะ
มีเทคนิคยังไงช่วยแนะนำด้วยนะคะ ตอนนี้หาข้อมูลอยู่ค่ะ
ทำแล้วสวยไปเลยอะ  ดีๆๆ ชอบๆ
เจ้าของกระทู้บอกหมอว่าเอายังไงข๊ะ ทรงอาไร เรามีปันหาเรื่องหว่างคิ้วหายอ่ะ อิอิ

รบกวนขอไฟล์รูปหน่อยได้ป่ะจะเอาไปหาหมอดูว่าจะเอาทรงนี้ อิอิ
ไม่บวมเลยอ่ะ โชคดีจัง
เราดูไม่ค่อยยออกอ่ะครับว่าโด่งไปหรือเปล่า แต่ถ้าถามว่า น่ารักไหม แน่นอนนที่สุด น่ารักกขึ้นมากกครับ  ^ ^
สวยน่ารักมากเลยครับ อยากไปทำบ้างจัง
แวะมาเยี่ยมเยียนคับ วันนี้เป็นไงบ้างเนี๊ยะ
แล้วคุนบีจัดฟันด้วยหรอค่ะ

จัดนานรึยังค่ะ

พอดีว่าเราจะไปทำกะหมอบุญแต่เราพึ่งจัดฟันได้3เดือน

มันเกี่ยวกันมั้ยค่ะเราจะทำจมูกได้รึเปล่าค่ะ
สวยขึ้นมากเลยคะก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้ว
สวยจังเลยค่ะ นัดไปวันที่ 7 ตุลา ไม่รู้ว่าออกมาจะเป็นยังไงบ้าง
สวยมากค่ะ เข้ากะหน้ามากๆ
ทรงสวยมาก ชอบค่ะ หายเร็ว ๆ น่ะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ แต่เราเป็นนคนจมูกสั้นไใ่รู้ทำแล้วจะสวยแบบนี้หรือปล่าว
แวะมาชมแล้วจร้า ..... งามจิง ไม่ผิดหวัง
เปลี่ยนไปเลยนะเรา วิวให้ดูเรื่อยๆ นะคะ
สวยจางเรยคร๊เรารอคิววันที่7เน้กัวทำมาแย้วเบี้ยวจาง
ไปทำกับหมอบุญเกือบปีแล้วแต่เราเป็นคนจมูกสั้น ขาจมุกสั้น ก้อเลยไม่สวยเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้