เจ้าของ: Bouquett
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใจบอกอยากสวย..dmor..เลยจัดให้คร้า

[คัดลอกลิงก์]
ราคาเท่าไรค่ะ ทรงสวยมากเลยเนียน
สวยคมมากค่ะ. เปลี่ยนเรย
จขกท. จมูกสวยเนียน มากเลย

ทำอะไรบ้างค่ะ
คิดทำศัลยกรรมทั้งทีอย่าประหยัด สวยงามมากค่า ลูกสาวหมอตุ๊ก
ดูธรรมชาติมากๆ ทำอะไรบ้างค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
สวยคมขึ้นมากกๆค่ะ ราคาแพงมั้ยค่ะ จองคิวรอนานมั้ย
คุณหมอวางยาสลบหรือฉีดยาคะ อยากทำบ้างจัง สวยๆๆๆ
  สวยคมขึ้นมาก. งานเนียนจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบมาก เราหาข้อมูลยุ่ สนใจๆ
สวยเนียนเลยค่ะ. นานไหมกว่าจะเข้าที่
กี่เดือนแล้วค่ะ. จขกท. เนียนสวยมากค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากกกอยากเห็นรูปอัพเดตจุง
สวยเนียนมาเลย เข้าที่กี่เดือนคับ
สวยจุง ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไรคร้าสนใจๆ
จมูกเนียนสวยธรรมชาติมากค่ะ
ทรงจมูกสวยเสริมจมูกแล้วหน้าเปลี่ยนเลยค้ะ
เนียน ธรรมชาติจริงๆ จขกท สวยมากค่ะ
หน้าคมขึ้น สวยขึ้น เราอยากทำจัง รอเก็บตังยุ่
สวยมากๆคร่าทรงนี้ราคาาเท่าไหร่คร้า
ใช้เวลาทำนานไหม
สวยทั้งจมูก สวยทั้งหน้าเลย
ขอดูอีกด้านได้ไหม ทำมานานยัง
สวยมากเลยคับ ^^
อยากได้แบบนี้. ทรงนี้ทรงอะไรคะพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้