เจ้าของ: Bouquett
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใจบอกอยากสวย..dmor..เลยจัดให้คร้า

[คัดลอกลิงก์]
ว้าววเป๊ะ ปัง เว่อร์ ทำกับหมอที่นี่ออกมาสวยทุกคนเลยอ่าา เราจมูกเล็กทำแล้วจะได้แบบนี้มั้ยอ่า อยากทำบ้าง กำลังหาข้อมูลอยู่
คลินิกนี้น่าไปทำมาก เเต่เราอยู่ภาคใต้เลย เก็บตังเเปบ
เปลี่ยนไปมาก เหมือนคนละคนเลยนะคะ สวยแซ่บ
เปลี่ยนหน้าลูกครึ่งเลยค่ะ สวยมากกกกก
จขกท.สวยขึ้นมากๆหน้าดูอินเตอร์เลย
ว้าวว@@อ่านรีวิวแล้วอยากทำเลยอ่าา...สวยขึ้นเยอะ
เพื่อนชวนไปทำที่นี่เหมือนกัน บอกว่าทำดีมาก
โอ้โห!! แค่เสริมจมูก หน้าคมมากๆเลยนะคะ เหมือนฝรั่งที่เป็นพวกสาวมั่นเลยนะคะ
ทรงจมูกสวยมาก เนียนเป็นธรรมชาติเลยนะคะ
เสริมจมูกมาหน้าดูอินเตอร์ สายฝ มากๆเลยนะคะ
ทำไมสวยแบบนี้ เราทำจะได้แบบนี้ป่าว
สวย หน้าดูอินเตอร์ขึ้นเลยนะคะ^^
จมูกสวยมากๆเลยนะคะ ทำให้หน้าคมขึ้นด้วยนะคะ
มีเสริมคางไหมคะ อยากทำคางที่นี่จัง

สวย ดูธรรมชาติ แต่น่าเฉี่ยวขึ้นมากเลย

หลังทำมาสวยมากเลยค่ะ ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
หน้าคมขึ้นเลยนะคะได้ลุคอินเตอร์
ชอบอ่าาา หน้าเปลี่ยนไปเลยนะคะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรคะ มีชื่อทรงไหมคะ
สวยจัง ค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ยค่ะ สนใจทำจมุกที่นี่อยุ่เหมือนกัน
พักฟื้นกี่วันคะ เจ็บมากไหมคะ
ชอบทรงอ่ะอันนี้หมออกแบบให้หรอคะ
ทำจมูกมาเเล้วเหมือนลูกครึ่งเลยนะครับ
ปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
สวยหน้าคมมากเลยค่ะ ทำส่วนไหนบ้างคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้