ดู: 13606|ตอบกลับ: 134
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใจบอกอยากสวย..dmor..เลยจัดให้คร้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bouquett เมื่อ 2016-8-24 17:44

สวัสดีคะ ชื่อบูเก้คร้า
วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกของคุณหมอตุ๊กที่dmor clinic นะคร้า
เรื่องมีอยู่ว่า...เริ่มจะโตเป็นสาวแล้วค่ร้า เริ่มจะรักสวยรักงามแล้ว และเป็นคนที่ชอบถ่ายรูปมากๆ
แต่....มุมข้างๆนี่สิ มันไม่ค่อยจะโดนสักเท่าไหร่เลย อยากจะให้จมูกมีมิติและโด่งสโลบมากกว่านี้
และเคยได้ยินมาว่าคนที่ไปทำจมูกจะสวยขึ้น และเห็นคุณน้าที่ไปทำที่ dmor clinicมาแล้วดูสวยขึ้น และจมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติม๊ากมากเลย  ความอยากสวยไม่เข้าใครออกใครจริงๆ จึงชวนน้องสาวฝาแฝดอีกคน ชื่อบูติก โดยให้คุณน้านัดคิวปรึกษาพร้อมทำให้คร้า
ถึงวันทำตื่นเต้นนิดนึง พอเข้าไปที่คลินิกจะมีพี่เจ้าหน้าที่คอยดูแลและให้ข้อมูลอย่างละเอียด ก่อนเข้าทำจะได้เข้าปรึกษาคุณหมอก่อนว่าจมูกเราจะได้โด่งมากน้อยเท่าไหร่ขึ้นอยู่ที่พื้นฐานของเนื้อจมูกเรา ส่วนหนึ่งก็มั่นใจในฝีมือคุณหมอคร้าเพราะคุณหมอใช้เทคนิกการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูกซึ่งแตกต่างจากที่อื่น

มาดูความเปลี่ยนแปลงกันเลย

รูปก่อนทำ

หลังทำ10วัน เริ่มจะยุบบวมแล้วนะคร้า

หลังทำได้ประมาณ2เดือน ตอนนี้เริ่มเข้าที่แล้ว คุณหมอแจ้งว่าถ้าเริ่มรัดแกนก็จะเป็นทรงสวยมากกว่านี้คร้า

รูปปัจจุบันคร้า

ถ้าสนใจสามารถเข้าไปดูในเฟสบุ๊ก dmorclinic กันได้นะคะ
หลังทำมาสวยมากเลยค่ะ ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ค่าใช่จ่ายทั้งหมดเท่าไรคะ
จขกททำแล้วดูดีมากๆครับ พอยิ้มแล้วผมละลายเลย 55
เปลี่ยนไปมากค่ะ ดูสวยคมขึ้นมากเลย จมูกก็เป็นทรงสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ดูเป็นสาวขึน เหมือนคนละคนเลยค่ะ ไม่ทราบว่าทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ก่อนทำกะหลังทำคนละคนกันเลยค่ะ เปลี่ยนเยอะนะคะ
การทำจมูกทำให้คนสวยขึ้นได้ขนาดนี้เลยหรอคะ ถ้าเราทำจะสวยเหมือนน้องเค้ามั้ยคะ
น่ารักอยุ่แร้ว หลังเสริมจมุกน่ารักขึ้นเยอะเรยคร้าาาทรงจมุกสวยรับกับใบหน้ามากๆๆ
จมูกสวยมากเลยค่ะ ดูน้องเค้าสวยขึ้นมามากเลย ทรงจมูกนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ทรงนี้สวยมากเลยค่ะ
สวยจัง ค่าใช้จ่ายแพงมากมั้ยค่ะ สนใจทำจมุกที่นี่อยุ่เหมือนกัน สามารถเข้าปรึกษาคุณหมอก่อนได้มั้ยค่ะ
จมูกสวย คนก็สวยค่ะ อยากเห็นตอนนี้จังเลยค่ะ อัพมาให้ดูหน่อยนะคะ ตามๆอยู่นะคะ
ก่อนทำดูเป็นเด็กสาว แต่พอทำเท่านั้นแหละค่ะ เป็นสาวสวยมากเลยค่ะ จมูกเปลี่ยนคนให้สวยมากขึ้นจริงๆ
สวยขึ้นมากเลยค่ะ ถ้าเราทำทรงนี้จะสวยเหมือนน้องเขาไหมนะ สนใจทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กติดต่อช่องทางไหนบ้างคร้า
สวยคม มากค้ะ.
น้องบูติกททำออกมาคือสวยมากเลยค่ะถ้าคนเนื้อน้อยปลายสั้นจะทำได้แบบนี้ไหมคะ
คนนี้สวยมากค่ะ เปลี่ยนมาก
ราคาเท่าไหร่คร้า ถ้าจะจองคิวมีเสียค่าจองคิวไหมคะ
จขกท. เสริมแล้วหน้าคมมากๆ สวยๆ
หลังเสริมสวยขึ้นเยอะเรยค่ะเนียนเปนธรรมชาติปรบมือให้เรย
สวย ดูธรรมชาติ แต่น่าเฉี่ยวขึ้นมากเลยคับ
ชอบ จขกท.จมูกเนียนสวยแบบธรรมชาติจิงๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้