ดู: 1246|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก จมูกเอียงต้องรีบแก้จมูกที่เอเมดคลินิค

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้จ๋าจะมาแชร์ประสบการณ์การแก้จมูกที่เอเมดคลินิกมาฝากคะ เมื่อก่อนจ๋าเป็นคนค่อนข้างรักสวยรักงานเลยคิดว่าอยากทำจมูก ก็เลยไปทำจมูกกับคลินิกแห่งหนึ่ง แต่นี่แหละค่ะทำให้เกิดปัญหาเลยจมูกเอียงมากค่ะ แล้วจ๋าก็ไม่กล้าที่จะไปแก้ที่เก่าแล้ว เพราะหมอทำเจ็บมากค่ะขนาดฉีดยาชา ตอนใส่ซิลิโคนยังรู้สึกเจ็บมาก อีกอย่างที่เก่าทำให้ช้ำมากต้องนอนพักไปหลายวันเลยค่ะ เลยตัดสินใจมาทำที่เอเมด จ๋ารู้จักจากในเพจเฟสบุ๊คค่ะ เลยเข้าไปดูรีวิวของแต่ละเคสค่ะ จึงมั่นใจก็เลยเลือกมาแก้ที่นี่

คุณหมอใจดีมากค่ะ ตอนแรกก็ยังคงกลัว เพราะที่เก่าทำให้เรากลัว แต่พอฉีดยาชาก็เช่นเคยเจ็บ แต่พอเวลาผ่าตัดรู้สึกชิลล์กว่าทำครั้งแรกและรู้สึกได้เลยว่าหมอมือเบามากค่ะไม่รู้สึกอะไรเลยสบายๆ จากที่เคยเจ็บมากๆ มาก่อนเลยรู้สึกว่าน่าจะมาที่นี่ตั้งแต่แรก รู้สึกว่าไม่เจ็บเลยแต่พอหมดยาชาจะรู้สึกปวดนิดหน่อยแต่ไม่มากค่ะ เราก็ทานยาตามที่หมอบอกตอนนี้ รู้สึกว่ามันโด่งกว่าอันเก่าอีกค่ะปลายพุ่งดีค่ะ ไม่เบี้ยวแล้ว ดีใจมา

ช่วง7วันก็ไปตัดไหมที่คลินิกค่ะ

ช่วงสัปดาห์ที่3จมูกสวยมากๆ เลยขอถ่ายมาให้ดูแบบใกล้ๆเลยค่ะ

1เดือนแล้วจมูกเข้าที่แล้วค่ะ
ไม่บวมไม่ช้ำเลย ดีฝุดๆ
ดูธรรมชาติค้ะ
ดูเปรี้ยวขึ้นเลยคับ
เจ็บมากไหมอ่ะ
รูปปัจจุบันสวยอ่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-5 16:44:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
vanidar ตอบกลับเมื่อ 2016-8-31 17:46
เจ็บมากไหมอ่ะ

เจ็บสุดๆก็ตอนฉีดยาชาที่ปลายจมูกค่ะ
ก่อนแก้ สันจมูกเอียงไปอีกฝั่งนึงเลย
สวยกว่าเดิมเยอะเลยค่ะ
สวยกว่าเดิมอีก
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-26 14:17:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เข้ามาอัพเดทรูปให้จ้าาา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้