ดู: 1963|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปเสริมจมูกมาใหม่ค่ะ คือดี เริ่ด ราคาไม่ถึงหมื่น [ธราธร เมดิคอล คลินิก]

[คัดลอกลิงก์]
ใครอยากมีจมูก สวยๆปังๆเหมือนเรา มาเลยค่ะ แนะนำอย่างแรงส์

บอกตรงๆนะ...คือมันดีจริง มันเริ่ดอ่ะ  คุณหมอที่นี่ทำดีเฟร่อ งามเกินราคาเลยค่ะ เป็นศัลยแพทย์พลาสติกตัวจริง ไม่ช้ำ ไม่บวม แค่ 2 วัน ก็วิ่งได้ละ...555

ตอนแรกเราก็กลัวนะ มีแต่ข่าวนั้นโน้นนี้ แต่พอได้คุยกับพี่ admin ในเพจคลินิก (www.facebook.com/tharatornclinic) เราหายกังวลเลย พี่ตอบคำถามเคลียร์มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จมูกใหม่เรา...

ไม่ผิดหวังนะ บอกเลย

ใครอยากทำก็ลองติดต่อที่ ธราธร เมดิคอล คลินิก ได้เองเลยนะ เราไม่มีส่วนได้เสียแต่อย่างใด 555 คลินิกอยู่แถวรัชดาลาดพร้าวค่ะ

Tel. 0863825962
FB: www.facebook.com/tharatornclinic
ID: @tharatornclinic
Application : Tharatorn Medical Clinic
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้