ดู: 561|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ทำตาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มา...เพื่อนจำไม่ได้ทำไมเปลี่ยนไปขนาดนี้

[คัดลอกลิงก์]

หนูนาค่ะ วันนี้ขอแชร์เรื่องราวดีๆที่เกิดขึ้นกับตัวเองค่ะ
เรื่องดีๆที่ว่าคือเรื่องการศัลยกรรมตกแต่งตาค่ะ
หนูนาเป็นคนที่หนังตาตกมากๆ ตาก็ไม่มีชั้น หน้าแก่ และหมอง ดูไม่สดใสแวววาว
มีพี่ที่ทำงานไปทำตามาเขาเปลี่ยนไปมาก เลยแนะนำหมอและที่ทำให้ค่ะ คือเลอลักษณ์นั่นเอง
ก็ไม่ได้ดูที่อื่นเลยเห็นพี่ที่ทำงานสวยเลยทำด้วยไปเลย
ก็หาเบอร์โทรใน Google ค่ะ โทรไปสอบถาม โทรไปถามหมอ ถามราคาค่ะ
ก็เป็นอันว่าตกลงทำค่ะ เขาก็ให้รอคอนเฟริมแล้วก็ถึงวะนที่ต้องโดนเฉีดแล้วสินะ อีก 2 อาทิตย์

เห็นหน้าตัวเองตอนที่ยังไม่ทำตา มันไม่น่ารักเลย
ตอนที่เข้ามาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ก็ทำเหมือนมาโรงพยาบาลทั่วไป
ต้องกรอกประวัติให้เรียบร้อย ที่เลอลักษณ์มีรับประกัน 180 วันนะ ถ้าจำไม่ผิด เอ๊!!หรอ 120 ไม่แน่ใจ
พอทำประวัตอเสร็จก้อต้องจ่ายเงินก่อน ที่จะทำตา

ตอนที่ทำตาฉีดยาสลบค่ะ ไม่รู้สึกอะไรเลย หมอบอกตาแบบนี้ทำง่าย ออกมาสวยแน่นอน
และความจริงที่ได้ก็ประทับใจจริงๆค่ะ

ไม่น่าเชื่อเลยนะคะ การทำตาสองชั้นจะทำให้หน้าอ่อนและสวยแบบนั้นได้ รู้งี้ทำตานานแล้วค่ะ
เพราะมัวแต่กลัวว่าจะมีการผิดพลาด แต่จริงๆหมอเก่งๆไม่พลาดหรอกค่ะ

ชอบตาตัวเองจนอยากบอกต่อเพื่อนๆ เพื่อมีประโยชน์ต่อคนที่อยากคิดเปลี่ยนตัวเอง
ทำแล้วเพื่อนจำไม่ได้ ชอบมากกกกกก

ทำตามามีความมั่นใจจนบอกไม่ถูกเลยค่ะ เหมือนตายแล้วเกิดใหม่

คุณหมอแนะนำว่า....ถ้าทำจมูกให้โด่งๆจะหน้าเป๊ะขึ้นเยอะ
ก็อาจจะจริงนะเพราะนี่ก็มีแพลนจะเสริมจมูกต่อแต่อีกหน่อยแล้วกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้