ดู: 1545|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เปลี่ยนเอวO ขอโชว์เอว S กับ Vaser sleepsafety ที่ Dreamclinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
        ก่อนทำ vaser หน้าท้อง ก็หาวิธีที่จะสลายไขมันมาหลายวิธี ไม่ว่าจะออกกำลังกายหรือทานยาลดน้ำหนัก เบิร์นไขมันอะไรต่างๆแต่ก็ไม่เห็นผลคะ ออกกำลังกายก็เหนื่อยมากคะ ไม่มีเวลามากพอบวกกับความอดทนที่น้อยที่จะรอผลลัพธ์ จึงตัดสินใจหาวิธีดูดไขมัน

ดิฉันศึกษาจากรีวิวมาหลายเว็ปหลายรีวิว และเห็นว่าที่ dreamclinic มีคุณหมอที่เชียวชาญการทำ vaser6s พร้อมกับเทคนิคพิเศษในการซ่อนแผล แบบใต้ร่มผ้า แผลจะอยู่ในขอบบิกินี่ (หมายถึงแผลจะซ่อนอยู่บริเวณกางเกงชั้นใน สามารถใส่บิกินี่โชว์ได้ค่ะ ) จากที่ดิฉันศึกษามาพอสมควร

เหตุผลหนึ่งที่ฉันเลือกทำที่นี่เลยเพราะ คุยกับคุณหมอแล้วคุณหมอได้อธิบายถึงการทำ vaser แบบ sleep safety ก็การให้ยาสลบระหว่างทำ เพื่อทำให้ร่างกายผ่อนคลาย ไม่หดเกร็ง รัด จะทำให้ผลลัพธ์ของการดูดไขมันออกมาได้ดีที่สุด ไม่เป็นหลุม ไม่เป็นรอยคลื่นอีกด้วย ดิฉันเลยเชื่อมั่นในฝีมือคุณหมอมากคะและไว้ใจที่นี้  จึงตัดสินใจทำ vaser6s ที่ dreamclinic โดยทำบริเวณ หน้าท้อง ซึ่งหน้าท้องจะแบ่งเป็นช่วงบน ช่วงล่าง และก็ทำช่วง เอวและสะโพกด้วยค่ะ เรียกได้ว่ากะเอาให้กางเกงเปลี่ยนไซส์กันไปเลย ก่อนทำดิฉันเอว 26 สะโพก 34 หลังทำ 1 เดือน เอวลดลงเหลือ 23 สะโพก 30 คะ ถือว่าประทับใจสุดๆเลย สวยช่วงข้ามคืนเลยค่ะ
ช่วงทำก็งดน้ำ งดอาหารก่อน 6 ชั่วโมง เพื่อเตรียมการนอนหลับ

หลังการทำ vaser6s ใช้เวลาพักรักษาตัวประมาณ 7 วัน ซึ่งที่ dreamclinic ใช้เวลาพักรักษาตัวน้อยค่ะ เจ็บน้อย หลังทำสามารถ ออกไปไหนมาไหนได้สบายเลยคะ หลังทำคุณหมอและพยาบาลดูแลดีมากคะ ที่คลินิกจะนัดดูแผล และล้างแผลให้ฟรีทุกวันคะ เข้ามา follow up ก็ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย ใกล้ชิดสุดๆ ประทับใจมากค่ะ

** ลืมบอกไปว่าหลังทำ vaser6s แล้วคุณหมอแนะนำให้ใส่ชุดยกกระชับเพื่อรัดกระชับสัดส่วนของเราให้กระชับและลดลงเร็วขึ้นด้วยค่ะ**

หลังทำ vaser6s 1 เดือนค่ะ

ตอนนี้บอกเลยว่าหมั่นใจในหุ่นมากคะใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูดีไปหมดเลยคะ

หลังทำ vaser6s ได้ 1 เดือนกว่า ตอนนี้ประทับใจหุ่นมาคะใส่เสื้อเอวลอยได้สบายไม่ต้องอายแล้วค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้