ดู: 642|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ตัดปากหนาให้บางสวยเป็นกระจับ ทำให้น่าจุ๊บขึ้นเยอะ โดยหมอปวลินท์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีจร้าชื่อ หนูดี จร้า วันนี้มีความประสงค์จะมารีวิวปากบางปากกระจับจร้า

หนูดีมีชีวิตที่น่าสงสารมากค่ะ คือตอนม.ต้น-ม.ปลาย ผู้ชายมันชอบแซวแบบปากสุนัขอ่า

มันชอบว่าเราปากปลากระโฮ้ๆๆ ไม่ก็ปากดูดส้วมอ่า แงแง  T_T

เจ็บใจเหลือเกิน แม่ก็ปลอบใจมาตลอดว่าปากเบินๆใหญ่ๆเขาเรียกเซ็กซี่ลูกเอ้ย!!

ในใจแสนเศร้า...ไม่จริงนะไม่จริงนะแม่ มันไม่จริง

(คอยดูนะเดี๋ยวหนูดีจะทำปากให้สวยปิ้งไปเลย)

รีบค้นคว้าหาข้อมูลจากอินเตอร์เน็ตอย่างบ้าคลั่ง

ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ่าาาาา  เจอแล้วราคาที่ถูกใจ ผลงานที่พอใจ

แต๊นนนน แตนนน  นั่นก็คือผลงานของหมอปวลินท์ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์จร้า

เจอคนนึงตัดปากกับหมอปวลินท์อย่างสวยเลยจร้า

พอรู้ตัวว่าจะทำกับหมอคนไหน ก็รีบโทรไปเลย โทรไปแบบใจร้อน แบบอยากทำเลย

โฮ๊ะๆๆ ฝันของหนูดีเป็นจริงนะฮ่ะ คิวได้วันถัดมาเลย ว่ะว้าวววว

นอนไม่หลับเลยทีนี้ ตื่นทั้งคืน ตัดปากมันก็น่ากลัวนะว่ามั้ยหล่ะ

พอไปถึงที่โรงพยาบาลก็เข้าไปกรอกประวัติก่อนเลย ตื่นเต้นๆ จริงๆ มีแต่พนักงานสวยๆทั้งนั้นเลยอ่าฮ่ะ

มาคนเดียวด้วยสิ เซอร์ไพร์เพื่อนและทุกคนมากๆค่ะ เพราะเขารีวิวกันว่าทำปาก 7 วันไหมหลุดก็สวยแล้ว

พอเข้าไปถึงที่ห้องผ่าตัด บอกคำเดียวว่าตัวเย็นไปหมดค่ะ การทำปากใช้มีดกรีดค่ะ

และเย็บแผลตอนแรกหมอก้อจะวิเคราะหืถามว่าอยากได้ประมาณไหน

ก็บอกว่าตามใจหมอเลยจร้า

วันที่ 1 มาแล้ว นี่คือถ่ายตอนทำเสร็จสดๆเลยจร้า

ถามว่าเจ็บไหมตอนที่ทำ หนูดีหลับค่ะ เพราะเขาวางยาสลบค่ะ

นี่แหละที่หนูดีชอบเพราะไม่ต้องมาลุ้นให้เจ็บ ทำเสร็จกลับบ้านได้จบเลย

วันที่ 2 คือวันที่บวมมมากเลย บวมกว่าวันที่ 1 อีกค่ะ ห้ามให้ปากแห้งนะ ทาวาสลีน

หนูดีไม่เรียกทา เรียกโป๊ะเยอะๆ ทาโครตเยอะอ่า

วันที่ 3 จางลงเยอะแล้วนะคะ เพราะว่าทาวาสลีนเยอะช่วยได้จริงๆค่ะ

ถ้าแบบไม่ทานะ จะปากแห้งตึง ยากเลยค่ะ

ครบ 15 วัน

หน้าเปลี่ยนเพราะปากเปลี่ยนขึ้นมากค่ะ

การทำปากเนี่ยมันทำให้ดีขึ้นจริงๆนะคะ

ปากน่ารัก กระจุ๋มกระจิ๋ม แบบนี้ที่ชอบค่ะ ต่อไปอย่ามาว่าปากกระโฮ้ไม่ได้แล้วนะ

จากนี้ไปมีแต่ปากสวย ปากเซ็กซี่เท่านั้นค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้