ดู: 1411|ตอบกลับ: 11

[เสริมหน้าอก] สาวหมวยสวยเอ๊กซ์ขอ400 ที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
  สวัสดีค่ะ ชื่ออ้อมนะคะ วันนี้จะมาอวดอึ๋มให้เพื่อนๆดูหลังจากไปเสริมมาที่รพ.เลอลักษณ์ กับคุณหมอกิตติศักดิ์ค่ะ   ก่อนอื่นบอกก่อนเลยนะคะ ว่าอ้อมเป็นผู้หญิงตัวเล็กค่อนข้างผอม เลยทำให้หน้าอกหน้าใจอ้อมก็บางตามสัดส่วนไปด้วย พอตอนเรียนเพื่อนๆก็ชอบแซว อ้อมก็ไม่คิดมากนะคะ คิดว่าเดี๋ยวกินไปเรื่อยๆออกกำลังเดี๋ยวก็มีเอง แต่สุดท้ายจนเรียนมหาวิทยาลัยก็แล้ว หน้าอกอ้อมก็ไม่โตตามอายุเลยค่ะ T-T
    พอเข้ามหาวิทยาลัยโตขึ้นมีเพื่อนมากขึ้นก็เริ่มแต่งตัวกัน เวลาไปเที่ยวไหนกัน อ้อมก็แต่งเซ็กซี่ๆไม่ขึ้นเลยซักที จนกระทั่งตัดสินใจอยากทำหน้าอก เลยนั้งค้นนั่งดูรีวิวต่างๆมาเรื่อยๆจนตัดสินใจเลือกมาทำที่เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเป็นโรงพยาบาลที่ดูมีมาตรฐานที่สุด (เพราะตอนแรกอ้อมเล็งคลินิกอีกที่ไว้เพราะถูกกว่า แต่มานั่งคิดอีกที มันเป็นการผ่าตัดใหญ่ เสียเงินเพิ่มมากกว่า เพื่อแลกกับมาตรฐานและคุณภาพที่ดีกว่า อ้อมเลยตัดสินเลือกที่นี่ค่ะ)
   อ้อมต้องขอโทษด้วยนะคะที่ไม่ค่อยมีภาพก่อนทำให้ดู ขออภัยด้วยนะค่ะ อ้อมไม่อยากลงภาพก่อนทำเลย เพราะรู้สึกไม่ค่อยมั่นใจเลยส่วนใหญ่มีแต่ภาพหลังทำนะคะ เอ้ย !!! ลงให้ดูนิดนึงดีกว่า

อันนี้ภาพก่อนทำค่ะ แอบรบกวนเจ้าหน้าที่ให้ถ่ายให้นิดนึง ก่อนที่เราจะจากกันกับนมน้อยๆนี้ ^^
อ้อมเลือกซิลิโคนยูโรนะคะ เป็นของฝรั่งเศส ทำ400ซีซี ทำทั้งทีเต็มที่ไปเลยย  
  ที่นี่จะดีตรงที่มีห้องให้นอนพักฟื้น1คืนค่ะ และมีสายระบายเลือดให้ ใครๆที่บอกว่าเจ็บเหมือนรถทับ สำหรับอ้อมว่าชิลมากนะ ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับที่มีสายระบายเลือดให้มั้ย แต่อ้อมคิดว่ามันสะดวกมากกับการที่มีห้องพักฟื้นให้นอนค้าง1คืนสำหรับการผ่าตัดใหญ่ขนาดนี้ เพราะหลังจากอ้อมทำเสร็จ คืนนั้นอ้อมก็นอนหลับทั้งคืนเลยค่ะ (อ้อมเลือกที่นี่เพราะตรงนี้ด้วยนี่แหละที่มีห้องพักให้นอนมีคนดูแล มาผ่าตัดทำสวยทั้งทีก็อยากนอนพักเนอะ ให้กลับบ้านเลยคงไม่ไหวแน่ๆ T-T)
  ตอนแรกเค้าก็จะมีผ้าพันให้5วันแรกค่ะ ช่วงนี้งดอาบน้ำสระผมก่อน  และงดอาหารหมักดองแอลกอฮอล์ทุกอย่างก่อน1เดือน  (ดีนะที่อ้อมเป็นคนไม่กินพวกนี้อยู่แล้ว 555) และก็จะมี5วันนัดถอดผ้า และมีเจ้าหน้าที่ๆเป็นนักกายภาพบำบัดสอนเรานวดหน้าอก และมีการนวดกระตุ้นด้วยไฟฟ้าด้วยค่ะ
2 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (2).jpg 3 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (3).jpg

เห็นชัดเลยว่าทรงสวยมากกก คุณหมอบอกว่าเดี๋ยวตอนเข้าที่จะสวยกว่านี้อีกค่ะ เพราะนี่ยังพึ่งถอดผ้าเอง อ้อมนี่ยิ้มไม่หุบเลยค่ะ อดใจอยากเห็นหน้าอกตัวเองมาตั้ง5วัน พอถอดผ้ามาที่ปลื้มใจอย่างกับถูกหวย 555 (เห็นได้เลยนะคะว่ายังมีรอยๆปากกาอยู่เพราะช่วงพันผ้า5วันแรก ต้องงดอาบน้ำช่วงบนก่อนนะคะ)
4 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (6-2).jpg

หลังจากถอดผ้าอาทิตย์นึงทีนี้ ก็เริ่มนวดค่ะ จะเห็นได้ว่าเริ่มเข้าที่เป็นธรรมชาติขึ้นแล้ว
5 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (5).jpg
6 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (7).jpg

หลังจากนั้นครบ1เดือนค่ะ(ในภาพเป็นรอยเสื้อในนะคะ)

ตอนนี้ปัจจุบันเป็นธรรมชาติมาก คุณแฟนก็ชอบค่ะ เพื่อนๆก็ชม จากที่โดนแซว บอกเปลี่ยนไปเลยดูมั่นใจขึ้น อ้อมก็ว่าจริงค่ะ เพราะเวลาตอนแต่งตัวอะไร อ้อมก็แต่งตัวง่ายขึ้น ชุดสวยๆอะไรอยากใส่ก็ใส่ได้หมด ไม่อายไม่น้อยหน้าใครแล้ว

7 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (12).jpg
8 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (15).jpg
9 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (13).jpg
9 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (14).jpg
11 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (17).jpg
12 อ้อม ไอดี aomaon21 (หลังทำ)  (1).jpg

อวดอึ๋มมาเยอะละ 555 พอก่อนเนอะ ตอนนี้อยากบอกว่าแฟนหวงมากกว่าเดิมอีกค่ะ พอใจกับผลการทำมากๆ ถ้าใครสนใจอยากทำหน้าอกที่นี่ สอบถามได้นะคะ ยินดีตอบให้หมดทุกอย่างเลย ^^

โพสต์ 2016-8-19 19:36:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-20 13:14:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาติดต่อที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดีกว่าค่ะ เพราะราคาอาจเปลี่ยน
โพสต์ 2016-8-20 13:32:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minttbie เมื่อ 2016-8-20 13:39

ตอนแรก เข้ามาส่องนม ผลงานรพ. นี้เพราะอยากทำ แต่เลื่อนมาเจอหน้า จขกท. เลิกมองนมมองหน้าแทนเลยค่ะ น่ารักกกก >< 555 ขาวสวยหมวยเอ๊กจริง
โพสต์ 2016-8-29 09:59:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จขกท.น่ารักมากค่ะ  ใสๆ มากเลยค่ะ  น่าอกเหมาะกับตัวเองจังคร้าาาาา สวยธรรมชาติ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 10:10:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
0ToyStory0 ตอบกลับเมื่อ 2016-8-29 09:59
จขกท.น่ารักมากค่ะ  ใสๆ มากเลยค่ะ  น่าอกเหมาะกับตัวเองจังคร้าาาาา สวยธรรมชาติ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ตอนแรกก็กลัวใหญ่ไปตอนนี้เข้าที่แล้ว สวยเนียนมากๆ แต่งตัวสนุกเลยค่ะ ><
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 10:11:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Minttbie ตอบกลับเมื่อ 2016-8-20 13:32
ตอนแรก เข้ามาส่องนม ผลงานรพ. นี้เพราะอยากทำ แต่เลื่อ ...

ขอบคุณนะคะ เขินเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-9-7 10:11:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Kattaleeyam ตอบกลับเมื่อ 2016-8-19 19:36
ราคาเท่าไหร่คะ

ราคาติดต่อที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ดีกว่าค่ะ เพราะราคาอาจเปลี่ยน
โพสต์ 2016-9-17 14:18:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เห็นบอกหมอเดียวกันที่เดียวกันเลยมาส่อง อิอิ นมสวยเหมือนกันเลยค่ะ สวย หมวย เอ๊ก สเปคเค้าเลย ><
โพสต์ 2016-9-28 12:56:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เจ็บมากมั้ยครับ เพื่อนผมสนใจทำหน้าอก
โพสต์ 2016-10-5 12:00:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้าที่แล้ว สวยจังเลย เราก็พึ่งทำมารอเข้าที่อยู่
โพสต์ 2017-3-18 14:03:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยทั้งนมและหน้า 55
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้