เจ้าของ: jutharat.catcat
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆกับการเสริมจมูกในครั้งนี้

[คัดลอกลิงก์]
ใช้เวลานานไหมคะกว่าจะหายบวม
จมูกสวยหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ พักฟื้นนานไหมคะ
ซิลิโคนอะไรคับ. ทรงอะไร สวยจัง
สวยมาก ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
สวยมากค่ะ อยากทำแอบกลัวตอนฉีดยาชา
คือมีความเนียนสวย ชอบค่ะ สวยเข้ากับหน้า
ปกติน้องสวยอยู่แล้ว พอทำมายิ่งสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
ก่อนเสริมและหลังเสริมเห็นชัดเลยค่ะส่าหน้าเปลี่ยน นอกจากเสริมจมูกมาทำอย่างอื่นไหมคะ
สวยซ็กซี่มากเลยค่ะ. ทำได้กี่เดือนแล้วค่ะ
ทรงอะไรคับ ดูเข้ากับหน้าจัง
ขอดูรุปก่อนเสริมเพิ่มได้ไหมค่ะ
สวยจัง ซิลิโคนอะไรค่ะ
แก้แล้วสวยขึ้นนะค่ะ
มาอัพเดตรูปให้ดูอีกนะคะ ตอนนี้สนใจคร้า กำลังหาข้อมูลที่ทำจมูก
หนูก็กลัวเข็มเหมือนกันค่ะ ไม่เคยทำศัลยกรรม กล้าๆกลัว
ว้าวว เปลี้ยนไปมาก อยากทำจมูกเลยคะ
โอ้ววววว ปังมากค๊าาาา
สนใจดีมอร์ื คลินิกอยู่คะ ต้องไปปรึกษาก่อนไหมคะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจคลินิกนี้อยู่ อิอิ
สวยมากคะ มาอัพเดตรูปอีกนะคะ
ใช้เวลาทำนานไหมคะ
อยากเห็นรูปอัพเดตจังเลยค่าา
สวยขึ้นเยอะเลยนะคะ คลินิคหมอตุ๊กอยู่ที่ไหนคะ
เก็บตังไปทำที่ดีมอร์ดีกว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้