ดู: 10530|ตอบกลับ: 117
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไม่ผิดหวังจริงๆกับการเสริมจมูกในครั้งนี้

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ ชื่อ แคท นะคะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กนะคะ

****บรรยายก่อนเลยค่ะว่า ปกติเป็นคนที่กลัวเข็มกลัวเลือดมาก Botox Filler ก็มะเคยจิ้มมาก่อน และไม่เคยทำศัลยกรรมใดๆมาก่อนเลย
แค่คิดถึงเข็มก็ใจเสียละ แต่ที่ตัดสินใจทำจมูกครั้งนี้ (เพราะคุณหมอตุ๊กละค่ะ ด้วยคำแนะนำ และรายละเอียดในการคำปรึกษา เลยตัดสินใจอย่างง่ายดาย).

****พอถึงวันตามนัดที่แจ้งไว้ ก็ทำใจดีสู้เสือเข้าไว้ 555. (กลัวจิงอะไรจิง) แต่ท่องไว้ๆๆ ในใจ เพื่อๆความสวยๆ เกิดเป็น ญ อย่าหยุดสวย
พอถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัด. เห็นหน้าคุณหมอตุ๊ก คำแรกที่ถาม มีแบบฉีดยาสลบไหมค่ะ 555 ก็คนมันกลัว พอดีไม่อยากรับรู้หรือรู้สึกว่าทำไรกับจมูกบ้าง. 555 (จะกลัวอะไรขนาดนั้นเลยฉัน) คุณหมอตุ๊กตอบแบบแอบยิ้ม มันเป็นผ่าตัดเล็กไม่ต้องวางยา แค่ฉีดยาชา.ก็ไม่เจ็บไม่รู้สึกละคร่า. เราใจหายแว๊บนิสนุง

****ชักช้าอยู่ใย ลงมือเลยคร่าคุณหมอตุ๊ก พอเข็มจิ้มปุ๊บปล่อยยาปั๊บ นำ้ตาร่วงเลยค่ะ. เจ็บจี๊ดเบยคร่า สักพักพอยาชาเริ่มออกฤิทธิ์หมอตุ๊กก็เริ่มเหลาซิลิโคลนตกแต่งให้อย่างช้าๆนิ่มนวลและพิถีพิถัน. ผ่านไป 45 นาทีเสร็จละคร่า. (ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยคร่า )

มาๆ มาดูผลที่ออกมากันคะ ว่าจะเป็นยังงายย????

ก่อนจะเผยโฉมความสวยหลังเสริม  มาดูก่อนเสริมกันก่อน (พัฒนาความสวยไปทีละขั้นนะคะ)

ขออนุญาตไม่โชว์ตอนบวม ตอนช้ำนะคะ 5555 อายย คือแบบรับตัวเองไม่ได้นะคะ(เพราะด้วยเทคนิคของคุณหมอ คือคุณหมอก็แจ้งตั้งแต่แรกแล้วว่าหลังทำจะเป็นยังไง ก็รับได้นะคะ แต่ขอนิสนึงไม่อยากจะเอามาโชว์จริงๆ)

เอาเป็นว่าข้ามมาตอนสวยๆกันเลยก้แล้วกันนะคะ

ไม่ต้องบรรยายอะไรต่อแล้วนะคะ เพราะรูปมันฟ้องอยู่ อิอิ

ถ้าไม่ติดงานอะไรจะเข้ามาอัพเดทเรื่อยๆนะคะ

เจ็บแค่ตอนฉีดยาชาจริงหรอคะ กลัวแบบตอนทำจะเจ็บอะดิ
ปกติน้องสวยอยู่แล้ว พอทำมายิ่งสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ  ต้องลางานกี่วันคะ
ตอนฉีดชาเจ็บจ๊ีดเลยค่ะ
สวยขึ้นเลยค่ะ ออกหน้าลูกครึ่งเลยค่ะ
อยากทราบว่าใช้เป็นซิลิโคนอะไรคะ แล้วทรงนี้เรียกว่าทรงอะไร ราคาที่ทำด้วยนะคะ
อยากทำมากๆคะ  ไม่มีแบบยาสลบหรอคะ  ยาชากลัวเจ็บอ่ะ
ใช้ซิลิโคนของอะไรอะ  เสริมออกมาได้ขนาดนี้ ปลายดูเป๊ะมาก
เป็นยาชาหรอคะ ไม่มียาสลบหรอ  เป็นคนกลัวเข็มเหมือนกัน
ดูดีขึ้นเยอะมาก ราคาเท่ารัยค่ะ
สวยมากค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ดูธรรมชาติดี ชอบจัง อัพรูปเพิ่มเติมหน่อยน้าา
ดูสวยเซ็กซี่ไปเลยค่ะ ตอนทำเจ็บไหมคะคุณหมอมือเบาไหมเอ่ย เราคิดจะทำอย่างครั้งแต่งเรากลัวเจ็บ
จมูกสวยมากเลยคะ  อยากทำ อยากสวยมั้ง แต่กลัว ไม่มีแบบยาสลบหรอคะ
ทรงธรรมชาติมาก บิดได้มั้ยค่ะ
สวย เซ็กซี่มากเลยค่ะ. เนียนจริง ดูไม่เรยว่าทำ.  กิเลสมา
ทรงสวยธรรมชาติมากค่ะ ใช้เวลาพักฟึ้นนานมั้ยค่ะ
เนียนธรรมชาติมากค่ะ
สวยขึ้นเรย
โครงหน้าเดิมหวานยุแล้ว พอเสริมปุ๊บ ตะลึง แปป (สวยมาก)
เจ้บไหมค่ะ. ตอนทำ. แอบกลัว
ดูดีขึ้นเยอะเลย ชื่อทรงอะไรค่ะ
อยากทำค่ะมีเป็นยาสลบมั้ยค่ะกลัวเข็มกัวเจ็บมาก
ทำอะไรบ้างค่ะ. สวยเนียน น่าเปลี่ยนเรย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้