ดู: 10711|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] นม 450 ยูโรซิลิโคน คุณหมอชาติชายค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค๊า.....  เราชื่อแนนนะค่ะ  อายุ 22 ปี นน. 52 สส.169 ค่ะ  เป็นคนรูปร่างใหญ่หน่อยค่ะ  ไม่สูงมาก  มีโอกาสได้เสริมหน้าอกค่ะ  เป็นศัลยกรรมครั้งแรก  อย่างเดียว และคงไม่ทำอย่าอื่นอีกค่ะ เพราะถ้าภายนอกไม่อยากให้ดูเป๊ะเวอร์วังอลังการมากมาย แต่ข้างในที่ไม่มีคนเห็นจัดไปค่ะ  อย่าให้เสีย

เราเลือกเสริมหน้าอก กับคุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ค่ะ  ที่ Absolute Beauty Clinic ติดต่อน้องอิฐค่ะ  เพราะอ่านรีวิวเยอะ มีคนทำกับน้องอิฐเยอะ เห็นว่าดูแลดี  ก็ตามจริงค่ะ  น้องดูแลดีมากค่ะ เราแอดไลน์ไปหาน้องเขาส่วนตัวเลย ไม่ได้โทรเข้าคลินิก น้องเขาก็ประจำอยู่ที่ แอปโซลูปนะค่ะ  ก็ตกลงจองคิวผ่าตัด มัดจำกับน้องเขาไปเลย  เราทำทุกอย่างผ่านไลน์เลยค่ะ  ปรึกษา จองคิว นัด  น้องเขาก็แนะนำผ่านไลน์แหละค่ะ  น้องแนะนำละเอียดมาก แทบไม่มีอะไรต้องถามต่อเลย  ส่งเอกสารให้อ่านแน่นเวอร์  อยากรูปอะไรอ่านที่น้องส่งให้ ไม่ต้องถามเพิ่มค่ะ

เราผ่าตัดเมื่อวันที่ 1สิงหาคม ที่ผ่านมาค่ะ  ก่อนผ่าตัดมัดจำจองคิวผ่าตัด 5,000 บาทค่ะ  วันผ่าตัดเราไปก่อนเวลาผ่าตัด 5 ชั่วโมง เพื่อไปตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาลคามิลเลี่ยน(ทองหล่อ) และรอรับผลการตรวจไปที่คลินิกต่อเลยค่ะ  เรามีนัดผ่าตัดเสริมหน้าอก 15:00 เราไปตรวจสุขภาพ 10:00  รอรับผลตรวจเสร็จ 13:00 ก็ไปที่คลินิกต่อเลยค่ะ  เซนต์เอกสาร โน่นนี่นั้น ก็ได้เวลาผ่าตัดพอดีค่ะ 15:00  ก่อนผ่าตัดยังต้องพบหมอก่อนนะค่ะ  ตรวจฐานหน้าอก ดูผลการตรวจสุขภาพ  หมอก็ถาม อายุ นน สส  อาชีพค่ะ  และก็ส่งที่เราอยากได้ ที่เราตั้งใจ เราอยากได้ 450 ค่ะ ซิลิโคนฝรั่งเศส  คุรหมอแกบอกว่าได้ ทำได้ก็ตกลงตามนั้นเลยค่ะ ซิลิโคนฝรั่งเศส 450 cc ราคาที่ทำ 70,000 บาทค่ะ ( ได้ส่วนลดจากน้องอิฐนิดหน่อย)  

ผ่าตัดเสร็จ 19:00 ค่ะ  คือเวลาที่กลับบ้าน ไม่รู้เสร็จกี่โมงนะค่ะ เพราะรู้ตัวอีกทีก็อยู่บนรถกำลังกลับบ้านละค่ะ

มาดูรูปก่อนเสริมหน้าอกนะค่ะ

พักฟื้นค่ะ  รูปเรียงๆ กันนะค่ะ  วันที่หลังทำ ไม่รู้เลยค่ะ รูปมันเหมือนๆ กัน  ค่ะ

ตอนนี้ครบ 14 วันแล้วค่ะ  นี่ค่ะ รูปปัจจุบัน  ตัดไหมเรียบร้อย เริ่มนวดแล้วค่ะ

เอ่อ เราได้ของแถมตามนี้นะค่ะ
นวมหน้าอก 5 ครั้ง
สปอทบลา 1 ตัวค่ะ

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ เราแนะนำน้องอิฐดูแลค่ะ  วันนั้นเราทำพร้อมเพื่อนสองคน เพื่อนเราไม่มีคนไปรับ น้องอิฐก็จัดหารถเตรียมส่งกลับบ้านให้ค่ะ  แต่เราแนะนำไว้ก่อน เพื่อน ๆ ที่ไม่มีคนไปด้วย ให้บอกน้องเขาไว้ล่วงหน้านะค่ะ  เดี๋ยวจะหารถส่งกลับบ้านรำบากเหมือนเพื่อนเรา เพราะของเพื่อนเราน้องอิฐก็หารถไม่ได้(น้องเขาไปส่งเองค่ะ)  ปกติน้องเขาบอกว่าถ้าแจ้งล่วงหน้า น้องเขาจะจองรถไว้ให้ค่ะในเขต กทม ส่งได้ค่ะ  สำหรับเบอร์ติดต่อน้องเขานะค่ะ 0850930011 แอดไลน์ได้จากเบอร์น้องเขาเลยค่ะ

โพสต์ 2016-8-16 12:36:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะของเราก็ทำที่ absolute เหมือนกันค่ะคุณหมอใส่ให้ 365 sebbin
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้