ดู: 1045|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากน่าจุ๊บ ปาก sexy เย้ายวนใจฝีมือหมอปวลินท์คนเก่ง

[คัดลอกลิงก์]
        จะกี่ยุคกี่สมัยผ่านไปปุ๋ยเองเชื่อว่าคนเราก็มีความยากสวยกันทั้งนั้น อยากสวยอยากเหมือนดาราที่ตัวเองชอบ ปุ๋ยชอบปากกระจับมากๆแบบพี่โดนัท ปากน่าจุ๊บสุดๆไปเลย

พอหารีวิวดูก็ไม่ค่อยกล้าทำที่ไหน คือปากนี่น่ากังวลนะคะ เพราะถ้าเกิดตัดไม่ดีชาตินี้ดราม่าไปทั้งชีวิตแน่นอน แล้วจะทำไงดี ทำที่ไหนดีเป็นเรื่องทุกข์ใจสำหรับปุ๋ยเหลือเกิน เพื่อนปุ๋ยเขาจองคิวทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์กับหมอปิติค่ะ แล้วแบบสวยเว่อร์ๆมากมายเลยค่ะ

ปุ๋ยเลยถามเรื่องการทำปากดูรีวิวค่ะ และตัดสินใจทำทันทีเลยค่ะ ณ ตอนนั้น จองวันจันทร์ วันพุธได้เข้ามาทำแล้วค่ะ คือคิวงานทำปากไม่ได้รอนานเท่าคิวจมูกค่ะ ราคาก็ไม่ลงดีกว่าเพราะกลัวเขาเปลี่ยนราคาเดี่ยวเพื่อนๆจะเข้าใจผิดนะคะ เดี่ยวเรามาดูรูปกันนะ

ปุ๋ยทำปากกระจับกับหมอปวลินค่ะ เห็นพนักงานบอกว่าทำปากกระจับได้เก่งมากๆฝีมือดี ก็เลยเอาเลยค่ะ
        พอมาถึงก็ทำประวัติไปตรวจร่างกายและจ่ายเงินรับยา จากนั้นก็รอทำศัลยกรรมค่ะ ทำปากแก้ยากมากๆถ้าพลาด ด้วยความกังวลมากๆ เลยมียาสลบฉีดเข้าเส้นให้ 1 เข็ม ยาสลบไม่ต้องกลัวนะเพราะว่าเขามีการควบคุมปริมาณยาที่น้อยมาก แค่หลับแปบเดี่ยวเท่านั้น ไม่ได้หลับนานหลับนานเป็นชั่วโมงค่ะ

ก่อนทำปากกระจับปากหนาทั้งบนและล่าง หมอบอกว่าดีมากๆเลย ที่ปากหนาเพราะจะมีพื้นที่ตัดปากได้ดีกว่าคนปากบางค่ะ

รูปหลังทำเสร็จเพิ่งออกจากห้องผ่าตัดค่ะ มันน่ากลัวมากเลย เหมือนจะเศร้าๆหน่อยๆ

3 วันที่ทำปากกระจับและตัดปากด้านล่างด้วย

ช่วงแรกๆปากน่ากลัวเกินค่ะ นำหนักลด 5 โล ตลกดี แต่ชอบเพราะผอมลงค่ะ

พอผ่านไป 5 วันปุ๋ยจะยิ้มออกได้แล้วค่ะ เพราะปากเข้าทรงมาก
ระหว่างที่ยังไม่หายต้องขยันทาวาสลีนเยอะๆอย่าให้ปากแห้งนะคะ

ผ่านมาสักระยะเมื่อไหมละลายลอกออกหมดแล้ว จะพบว่าปากสวยงามมากๆเลยค่ะ

ชอบปากกระจับของตัวเองมากๆเลยค่ะ มีแต่คนชม โชคดีมากที่ทำออกมาสวย ปากสวยหน้าเปลี่ยน ชีวิตดีค่ะ

อยากทำปากกระจับไม่ต้องลังเลค่ะ คุณหมอปวลินเก่งมากๆๆๆๆๆ
ทำสวยมากเลยค่ะ ดูตัวเองของปุ๋ยสิค่ะ

ชอบก็ทำด้วยกันเลย ^____^

กี่วันยุบคะ ของเราทำกับคุณหมอปวลินเหมือนกัน ตอนนี้บวมน่ากลัวมากกกก // ปากสวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้