เจ้าของ: Manatsanan.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสั่งได้....ได้ดั่งใจจริงๆเลยคะ (รีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กคะ)

[คัดลอกลิงก์]

สวยจังนะคะ ปลายเริ่ดมาก
ปลายจมูกพุ่งมาก
กี่วันถึงตัดไหมได้คะ เเล้วงดทานอะไรบ้างคะ
น้องไปทำที่มาเหมือนกัน สวยมาก ชอบๆคุณหมอตุ๊ก
พักฟื้นกี่วันคะ บวมนานไหมคะ
สวยมากๆเลยนะคะ
อยากปรึกษาก่อนได้ไหมคะ
ใช้เวลาทำนานไหมคะ กี่ชม.
ที่นี่ใช้ยาสลบไหมคะ
ที่นี่บวกค่าเเก้เพิ่มไหมคะ
ชอบตรงปลายจมูกมากเลยค่ะ
เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคะ
สวยดูดีมากเลย จองคิวนานไหมค่ะ
จมูกดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ รับแก้ด้วยไหมค่ะ
ทำแล้วสวยมากเลยค่ะ ทำจมูกอย่างเดียวหรอค่ะ
ราคาเท่าไรคะ
ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวคะ
ต้องพาเพื่อนไปด้วยไหมค่ะ
สวยมากๆเลยค่ะ ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
เป็นธรรมชาติดีค่ะ ไม่พุ่งมาก
เป็นธรรมชาติมากๆ เลยค่ะ ทรงก้สวย
เพื่อนไปทำมา สวยมากกก
ดูข้อมูลของที่นี่เเล้วโอเคอ่ะ ชอบคุณหมอตุ๊กมาก
บริการดีมากค่ะ คุณหมอตุ๊กก็น่ารัก
เห็นรีวิวคุณหมอเยอะมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้