เจ้าของ: Manatsanan.
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสั่งได้....ได้ดั่งใจจริงๆเลยคะ (รีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กคะ)

[คัดลอกลิงก์]
สวยมากเลยครับเปลื่ยนเป็นคนละคนเลย
เจ็บมากไหมคะ อยากทำจมูกมากๆเลยคะ
สวยมากๆเลยนะครับ ผมกำลังคิดว่าจะพาแฟนไปแก้จมูกกับคุณหมอตุ๊กอยู่นะครับ
ทำมาราคาเท่าไรคะ ตอนนี้เห็นราคาขึ้นเเล้ว
หน้าเปลื่ยนไปเยอะมากเลยนะคะ อยากไปแก้จมูกที่นี่บ้างจังนะคะ
ดูเป็นธรรมชาติจริงๆคะ ชอบๆๆๆ
ใช้เวลาในการทำนานไหมคะ
คลินิกมีเเค่ในกรุงเทพหรอคะ สนใจทำจมูกกับที่นี้จัง
บวมนานไหมคะ ไม่มีเวลาว่างเลย อยากทำอ่ะ
สวยขึ้นมากเลยนะคะ ถ้าอยากปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างคะ
หน้าหวานน่ารักมากๆเลยนะคะ มีชื่อทรงไหมคะ
ว้าววว!!!หน้าดูอินเตอร์เลยอ่าา..ชอบๆ
wow wow wow สวยมากๆเลยนะคะ
โหววหน้าคมขึ้นเยอะเลย สวยๆ
จมูกสวยมาก งานเนียนมาก
หูวว สวยหน้าเปลี่ยนเลย ทำจมูกอย่างเดียวหรอเนี่ย.!!
อยากไปทำจมูกบ้างจังเลย
ทรงสวยจัง ใช้ซิลิโคนแบบไหนคะ
สวยขึ้นเยอะนะคะ หมอตุ๊ก รัชดา36ใช่ไหมจ๊ะ
จมูกสวยหนักมากคร้า
มีชื่อทรงไหมคะ
อยากไปทำที่นี่จัง
ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
อยากเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กมีโปรโมชั่นบ้างไหมคะตอนนี้
มีแพลนจะทำช่วงเดือนมิถุนายนต้องจองคิวกับคุณหมอก่อนนะคะ

สวยจังเลยคร่า คุณหมอเก่งมากเลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้