ดู: 13242|ตอบกลับ: 117
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสั่งได้....ได้ดั่งใจจริงๆเลยคะ (รีวิวเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กคะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Manatsanan. เมื่อ 2016-8-14 16:53

สวัสดีคะ ชื่อน้อยนะคะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก
จากเดิมไม่รู้จักดีมอร์มาก่อน มีคนแนะนำคลินิกอื่นก็หลายที่ น้อยก็ดูๆเองไปด้วย จนมาเจอดีมอร์นี่แหละคะ เห็นรีวิวดูๆไปคือชอบทรงจมูกอ่ะ ดูเนียนเป็นธรรมชาติมากๆ

เลยตัดสินใจเข้าไปสอบถามรายละเอียดข้อมูลแล้วก็ปรึกษาคุณหมอ ชอบมากที่สุดคือคุณหมอน่ารักฟุดๆเป็นกันเองให้คำแนะนำอย่างละเอียดทั้งก่อนทำ และการดูแลหลังการทำ

เอาเป็นว่าน้อยตกลงทำที่ดีมอร์นี่แหละคะ (อย่างอื่นไม่ต้องบรรยายเยอะหรอกเนอะ )

รูปก่อนทำนะคะ.....

แล้วก็ข้ามมาตอนจมูกสวยเข้าที่กันเลยคะ

ทำมามีแต่คนชมว่าดูเหมือนธรรมชาติ สุดท้ายไม่ผิดหวังจิงๆค่ะที่เลือก ดีมอร์ คลินิค
กำลังตัดสินใจ ระหว่าง ดีมอร์ กับ เมดเมติก ค่ะ
จมูกสวยดูเป็นธรรมชาติค่ะ อยากได้ทรงแบบนี้จมูกเราจะได้มั้ยน้อ
เท่าที่ดูเหมือนเนื้อปลายจมูกมีน้อยนะ แต่ปลายจมูกดูพุ่งมากเลยย
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ
เหมือนเนื้อปลายจมูกจะน้อยนะ แต่หลังเสริมทำให้ปลายได้ขนาดนี่เลยหรอ
ปลายพุ่งสวยรับกับใบหน้ามากเลยค่ะ ทำมาราคาเท่าไหร่คะ
เปลี่ยนไปเยอะเลยนะ  ใช้ซิลิโคนของอะไร  ชอบตรงมันได้ทั้งความโด่ง  ทั้งความพุ่งของปลายจมูกนี้แหละ
จมูกเราประมาณนี้เลย สนใจอยากทราบราคา
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ ถ้าเข้าไปปรึกษามีค่าใช้จ่ายมั้ยคะ
ทรงสวยมากก เนียนเป็นธรรมชาติจริงๆ หาเพื่อนไปทำดั้งด้วยแปป
ราคาเท่าไหร่คร้า ทรงสวยมากเลยค่า เข้ากับหน้าสุดๆ><
น่าเปลี่ยนไปเลย ชอบตรงช่วงปลายจมูกมากๆอ่ะ ดูไม่พุ่งมากเกินไป
สวยขึ้นเยอะเรยคร้า เสริมจมูกตอนนี้โปรราคาเท่าไรคร้า อยากสวยบ้างจัง สนใจที่นี่กำลังเล็งๆไว้ยุ่ อิอิ
ทรงสวย โด่งสโล๊ปเป็นธรรมชาติมากค่ะ ทรงนี้เลือกเองหรือเปล่าคะ
สวยค่ะ ชอบตรงปลายอ่ะพุ่งรับกับหน้าทำมาราคาเท่าไรค่ะแพงมั้ย
Vip_1987 ตอบกลับเมื่อ 2016-8-14 21:42
กำลังตัดสินใจ ระหว่าง ดีมอร์ กับ เมดเมติก ค่ะ

เหมือนกัน กำลังคิดอยู่สองที่นี่งานสวยเหมือนกันเลย
สวยจังราคาเท่าไรค่ะกำลังดูไว้ว่าะทำที่นี่
ปลายจมูกพุ่งมาก
งามมากค่ะ ชอบตรงปลายจมูก
สวยขึ้นมากๆเลย
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ ทำนานมัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้