ดู: 913|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] สอบถามคนที่เคยดูดไขมัน

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อนๆค่ะ  เราดูดไขมันมาได้หนึ่งเดือน แต่ยังมีอาการขาเป็นไตแข็งหลงเหลืออยู่ ขาไม่เล็กลงเลย
แต่ชุดกระชับที่เราใส่มันเป็นชุดกระชับธรรมดา  เราจำเป็นมั้ยคะที่ต้องใส่ชุดยกกระชับพิเศษที่ทำเพื่อคนดูดไขมันโดยเฉพาะ  
เคยดูด ที่แขน และ ตอนนี้ เพิ่งทำหน้าท้องไปค่ะ ชุดกระชับสัดส่วนแนะนำว่า ต้องใส่ตลอดนะคะ ส่วนเรื่อง ชุดยกกระชับพิเศษ ไม่รู้หมายถึง การ์เม้น รึปล่าว  ถ้าใช่ ก็แนะนำว่า ใส่ แบบเฉพาะทาง จะดีกว่าคะ ไม่รู้ คุณ จขกท ใส่ แบบไหนอยู่คะ พอจะมีรูปไหม เผื่อจะช่วยดูค่ะ  ยังไงก็ ขอให้หายเร็วๆ นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้