ดู: 1011|ตอบกลับ: 0

[ตาสองชั้น] ตาสองชั้นแบบฟรุ้งฟริ้ง..กับหมอกรสุดหล่อที่ DRK เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
มาดูรีวิวตาของอาร์กันดีกว่าว่าแซ่บแค่ไหน

ขอแชร์ประสบการ์หลังทำตาสองชั้นกับหมอกร ที่ DRK เอกมัย 3 นะค่ะ

คืออยากบอกว่า อาร์เป็นคนชอบแต่งหน้าแล้วปัญหาของอาร์คือแต่งหน้าแล้ว

อายไลน์ชอบหลบเข้าไปแล้วทำให้เราต้องกรีดชั้นใหญ่ๆ ทีนี้ ทำให้ดูเป็นสาวร๊อคมากมาย

อาร์ ก็อยากได้ชั้นตาที่ถาวรก็หารีวิว อ่านมาเยอะทำการบ้านมาพอสมควร แต่ก็ไปถูกใจที่ DRK

อย่างแรกบอกเลยว่าราคา เพราะเป็นโปรโมชั่น ตามด้วยหาข้อมูลและคุยรายละเอียดกับทางแอดมินค่ะ

ก็ได้นัดคิวปรึกษากับคุณหมอกร อาร์เองก็มีชั้นตาแบบที่อยากได้ไว้ไปเป็นตัวอย่างให้คุณหมอกร ดูด้วยละค่ะ ..

ก็มาดูกันว่าก่อนและหลังทำไปประมาณ 2 อาทิตย์กว่าๆแล้วเป็นยังไง

ตาก่อนทำของอาร์จะเป็นผู้ญ ที่ไขมันตาดูเยอะ แต่คุณหมอแนะนำว่าเป็นแบบแผลมินิ

หลังทำตาคุณหมอก็ให้คำแนะนำเป็นอย่างดีมากมาย

แต่อยากบอกว่าวันรุ่งขึ้นก็ใช้ชีวิตได้ตามปกติ ทำงานบ้านได้ ไปทำงานได้นะค่ะ ไม่ต้องนอนซมพักฟื้น งานดีจริงๆ

อันนี้หลังทำ 5 วันอยากบอกว่า ช้ำหรือบวม น้อยมากจริงๆๆ ก็ใช้การประคบเย็นช่วยค่ะ

แต่ชั้นตาสวยงามเป็นที่น่าพอใจมากเลยค่ะ

อันนี้ประมาณ อาทิตย์นิดๆค่ะ ชั้นตาสวยมาก แต่ก็มีช้ำเล็กน้อยก็เลยเลือกแต่งหน้าแบบเข้มๆๆไปแทนก่อน อิอิ

ข้างซ้ายและข้างขวา สวยงามตามท้องเรื่องไหมค่ะ

เดี๋ยวมารอดูอัพเดทหลังทำ ครบ 1 เดือนนกันนะว่าจะเป็นยังไง

แต่ผลงานได้แบบนี้ถือว่า เต็ม 10 คะแนนไปเลยค่ะ

เพื่อนๆลองเข้ามาปรึกษาได้เลยที่ drk คุณหมอน่ารักมากกก หล่ออออมากมายยย อย่างกับหมอ เกาหลี สุดๆๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้