ดู: 533|ตอบกลับ: 2

[ตาสองชั้น] แจกความสดใส ด้วย ”ตาสวยๆ” แบ๊วฝุดๆ ฝีมือคุณหมอที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ฮัลโหลนะจ่ะสมาชิกทุกคน ชื่ออ้อยนะจ่ะ
อ้อยจะมารีวิวการตกแต่งตาบนเริ่ดๆจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้เพื่อนๆดูกันคะ

3 วัน แผลหายเร็วมากค่ะ

1 อาทิตย์ค่ะ

ก่อนอื่นบอกเลยว่าอ้อยทำมาได้แค่ 15 วันค่ะ จากวันแรกจนวันนี้เปลี่ยนแปลงมาก
ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ แค่ 15 วัน แผลจะเข้าที่ได้ไวมากๆ และไม่บวมเลย
ก่อนมาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ อ้อยมีปัญหาที่สำคัญเลยของคนที่อายุมากขึ้น
นั่นคือหนังตาเริ่มตกค่ะ ไม่ตึงเหมือนช่วงสาวๆแล้ว ทำให้เราดูไม่สดใส ดูมีอายุมากค่ะ
หรือจะแต่งหน้า กรีดอาย ก็ไม่สวยเท่าไร โดยเฉพาะเวลาถ่ายรูปจะเห็นชัดเลยค่ะ

15 วัน.jpg
15 วันคร่ะ

อ้อยเลยเข้ามาทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ แต่ทำกับคุณหมอท่านไหนนี่อ้อยลืมชื่อค่ะ (ต้องขออภัยด้วยน้า)
ตอนแรกอ้อยก็กังวลมากค่ะ เพราะกลัวการผ่าตัดสุดๆ แต่อ้อยมั่นใจในคุณหมอว่าต้องทำออกมาสวยแน่ๆ
เวลาผ่านไปเพียงแปปเดียวเองค่ะ การผ่าตัดก็เสร็จสิ้นแล้ว เรียกได้ว่า ลืมเจ็บเลยค่ะ 5555
หมอน่ารักมากๆ ทำดีมากจริงๆ คือไม่เจ็บและไม่ช้ำเลยค่ะ กลับมาถึงบ้านดูแผลก็ไม่บวม
ส่วนตัวแล้ว อ้อยพักฟื้น เพียง 3 วันนะคะ แผลก็เริ่มหายแล้วค่ะ  และ 7 วันนี่แผลเนียนสุดๆ
และก็เป๊ะขึ้นตามลำดับค่า แต่เรื่องเจ็บนี้ ไม่มีเลยค่ะ เข้าที่เร็วมากๆ ผ่านมา 15 วัน ชิวสุดๆจ้า

โพสต์ 2016-8-20 14:17:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณอ้อย หมอ ช หรือ ญ ค่ะ อยากทำบ้างเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้