ดู: 768|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกทรงเจ้าหญิงพุ่งโด่งที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลลลลโหลทุกคนที่อยากเสริมจมูก วันนี้มีจมูกมานำเสนอให้อ่านกัน
คือ เกด ไปทำจมูกมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ

เป็นโรงพยาบาลศัลยยกรรมที่อยู่ย่าน นนทบุรี
อยู่ใกล้บิ๊กซีติวานนท์

หาง่ายมากๆ

สาเหตุที่เราควรมาเสริมจมูกก็เพราะ............
1. ต้องการสวยงามขึ้น
2. ต้องการสร้างความมั่นใจขึ้น

การเสริมจมูกไม่ใช่เรื่องแปลกสำหรับปัจจุบันนี้
ซึ่งตอนนี้เขาทำกันตั้งแต่มัธยมแล้วด้วยซ้ำ
คงไม่แปลกที่ทำแล้วสามารถมาอวดความสวยกันได้

ราคาก้ไม่ได้แพงมากเท่าสมัยก่อน
ราคาและคุณภาพเป็นสิ่งที่เอื้อมถึงเลยค่ะ
หมื่นนิดๆ หรือหลักพันก็ยังมี แล้วแต่เราจะเลือกทำแบบไหน

ด้านความปลอดภัยหมอมีความสามารถ และฝีมือมากขึ้น

ก่อนทำทำหน้าตาเป็นแบบนี้ค่ะ

จมูกที่ทำในครั้งนี้คือทรง เจ้าหญิง Princess Nose
หมอจะเหลาซิลิโคนเองโดยจะทำให้เข้ากับหน้าลูกค้ามากที่สุด
ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์มีเทคนิคการวางยาสลบที่ชอบมากๆ
สาเหตุที่เลือกที่เลอลักษณ์ เหตุผลที่น่าจะเป็นเหตุผลแรกๆเลยค่ะ

7 วันออนทัวร์

12 วัน.jpg
12 วัน

15 วัน

1 เดือน.jpg
1 เดือน

2 เดือน.jpg
2 เดือน

ปัจจุบัน

การดูแลตัวเองหลังเสริมจมูก คือ...
1.จะต้องนอนหัวสูงเข้าไว้
2.ทำความสะอาดโพรงจมูกด้วยน้ำเกลือค่ะ
3.กินยาตรงเวลาค่ะ
4.ทายาแก้ช้ำค่ะ
5.ลดอาการรสจัด เพราะน้ำมูกจะได้ไม่ไหล เพราะน้ำมูกทำให้สกปรกและอาจจะติดเชื้อได้
6.ประคงร้อน เย็นสลับกันบ่อยๆ

สามารถทานไข่ได้นะ ทานไข่จะทำให้แผลหายไวนะค่ะ
หากมีความผิดปกติต้องรีบไปพบแพทย์ หรือโทรสอบถามกับทางโรงพยาบาลหรือจะ Line หาก็ได้นะะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้