ดู: 1007|ตอบกลับ: 3

[ตาสองชั้น] ตาหวาน แบบไม่บวม ไม่ช้ำ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kowfai เมื่อ 2016-8-2 17:53

สวัสดีค่ะ  ข้าวฝ้าย ค่ะ วันนี้ข้าวฝ้าย จะมารีวิว ตาสองชั้น ค่ะ

ประทับใจที่นี่มากเลยค่ะ  จากที่ลองหาคลินิกมาหลายที่

ก็ลองเข้ามาดู รีวิว ของ ที่คลินิกนี้ ดู ค่ะ ก็ชอบ เทคนิค การทำตา ของที่นี่ ค่ะ

อ่อ  ลืมบอกไปค่ะ ข้าวฝ้าย มาทำตาที่ DRK  Beauty Clinic ค่ะ  

ที่ชอบที่นี่ เพราะ เท่าที่ ดูจากเคสรีวิว หลังทำ ไม่ค่อยบวม  และ ไม่ช้ำ ค่ะ  

และแผล ก็ไม่ใหญ่ด้วยค่ะ  

ข้าวฝ้าย ก็เลยตัดสินใจ เค้าไปทำกับ คุณหมอเบียร์ ค่ะ

คุณหมอ ก็น่ารัก ค่ะ ให้คำปรึกษา ดีมาก

คุณหมอแนะนำว่า  ตาแบบ ข้าวฝ้าย ใช้เทคนิค กรีดสั้น ก้อพอ

เพราะไม่ได้มีปัญหา เรื่องหนังตา ค่ะ

ข้าวฝ้าย ก็เชื่อใจ และไว้ใจ ในฝีมือ คุณหมอ ค่ะ

นี่คือ ภาพก่อนทำตาค่ะ  ข้าวฝ้าย เป็นคนตาชั้นเดียว แทบจะไม่เห็นชั้นตาเลย

และนี่หลังทำทันทีค่ะ  แผลเล็กมากค่ะ ไม่เจ็บเลยค่ะ  คุณหมอมือเบามากค่ะ

อันนี้ หลังจากทำไปแล้ว 3 วัน ค่ะ บวมนิดหน่อยเองค่ะ แต่ไม่เขียว ไม่ช้ำเลยค่ะ

Happy มากๆ เลย

และนี่ค่ะ 3 อาทิตย์แล้วค่ะ ชั้นตาเริ่มเข้าทีแล้วค่ะ  สวยมั้ยค่ะ

เดวจะเอารูปอัพเดท มาให้เพื่อนๆ ได้ดูกันอีกนะค่ะ

ถ้าเพื่อนๆ คนไหน อยากมีตาหวาน แบบ ข้าวฝ้าย ไม่ต้องพักฟื้น ไม่เขียว ไม่ช้ำ

ลองดูนะค่ะ  เอาไว้ว่างๆ เดว ข้าวฝ้าย มาอัพเดท ตาให้ใหม่นะค่ะ

Bye Bye Ka

โพสต์ 2016-8-4 11:51:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาสวยมากเลยค่ะ แผลไม่ยาว ดูแล้ว ไม่ค่อยบวมเลยนะค่ะ  ชอบๆๆๆ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-12 14:27:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด

วันนี้มาอัพเดทหลังทำตาค่ะ ชั้นตาเริ่มเข้าที่ละค่ะ เพื่อนๆ คิดว่าเป็นยังไงบ้างค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-8-24 12:05:45 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ ข้าวฝ้าย มาอัพเดท ตา หลังทำไป 2 เดือน มาใหม่เพื่อนๆ ได้ดูกันนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้