ดู: 3202|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรง Princess Nose พรีเมี่ยม ความสวยที่เหนือระดับ จากโรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีจ่ะทุกคน เราชื่อนีนะคะ วันนี้นีจะมาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกทรง Princess Nose เกรดพรีเมี่ยม ให้เพื่อนๆชมกันนะคะ นีเข้ามาทำจมูกกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้ประมาณเดือนกว่าๆแล้วค่ะ รู้สึกประทับใจมากๆที่เลือกมาทำจมูกที่นี้ค่ะ เพราะก่อนมาทำเลือกอยู่นานเลยว่าจะทำที่ไหนดี แต่สุดท้ายเลือกทำกับโรงพยาบาลดีที่สุดค่ะ เพราะนอกจากผลงานที่มีคุณภาพแล้ว ความปลอดภัยยังสูงอีกด้วย

ก่อนทำ

11 วัน

นีใช้เวลาผ่าตัดไม่นานเลยค่ะ แปปเดียว โดยจุดเด่นของที่เลอลักษณ์คือมียาสลบแบบอ่อนๆให้เรา ก่อนฉีดยาชา ทำให้ไม่เจ็บตอนฉีดยาชาเลยค่ะ สำหรับ Princess Nose เกรด Premium ที่นีเลือกทำ เป็นทรงพิเศษที่คุณหมอเหลาให้ตรงกับรูปหน้าของนี ซิลิโคนออกมาดูเนียน ธรรมชาติเหมือนโด่งมาตั้งแต่เกิดเลยค่ะ

15 วัน

ตอนนี้ผ่านมาเดือนกว่าๆ จมูกเข้าที่แล้วค่ะ ไม่มีปัญหาอะไรเลย เพราะคุณหมอทำดีมากจริงๆ โดยเฉพาะหลังทำทันทีไม่บวมค่ะ คุณหมอทำออกมาเนียนและมือเบามากๆ พักฟื้นก็ประมาณ 2 วันเท่านั้นค่ะ สวยเลยจ๊า นีไม่ผิดหวังเลยค่ะ ที่เลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์
ทำกับคุณหมอท่านไหน่คะ
หน้าสวยจังค่ะ เราก็ทำจมูกที่นี่เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้