ดู: 823|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดูรวมๆแล้วมีเสน่ห์เหลือเกิน ทำจมูกน่ารักขนาดนี้ได้ไง>>Lelux

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้มารีวิวจมูกจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ โดยหมอกิตติศักดิ์ วิชาชัย  เสริมจมูกทรง Idol nose สวยๆพุ่งๆ

ก่อนเสริมจมูกดั้งไม่มีสันเท่าไร ปัญหาของจมูกไม่ได้มีมาก ฮัมไม่มี สันไม่เบี้ยว เนื้อปานกลาง

คุณหมอบอกว่าจมูกของแอปเปิ้ลสามารถทำได้โด่งพอสมควร แต่ไม่ได้โด่งอะไรมากมาย

แอปเปิ้ลลืมถ่ายภาพช่วงวันแรกๆ แต่มาถ่ายวันที่ 7 เลยค่ะ

ดูมุมข้างๆมีแต่คนชมว่าสวยมากๆ โด่งเป็นสัน

คุณหมอน่ารักมากๆเลยค่ะ ใจดีมาก

ตอนแรกที่เข้ามาปรึกษาก็ไม่ได้คิดอะไรมาก เพราะมีเพื่อนไปทำกันหลายคน หลายหมอ

แต่ละคนก็สวยๆทั้งนั้นเลย ทำมานานก็แบบไม่เห็นมีปัญหา เราเลยมั่นใจมากๆ

ในฝีมือ ส่วนเรื่องราคา ไม่ชัวนะคะ เพราะเห็นแต่ละคนราคาไม่เท่ากัน ขอไม่ลงราคานะคะ

แอปเปิ้ล เลือกทำที่นี่ชอบมากที่มียาสลบ ไม่ได้กลัวสลบแล้วไม่ตื่น เพราะตอนฉีดเข้าไปเขาจะเหลาซิลิโคนให้เรามีสติ

เขาทำไปก็คุยกับเราไป แต่เราก็แบบพูดไรไม่รู้เรื่องหรอก เหมือนหลุดๆ แต่ก็ดีนะคะ ไม่มีอันตรายแน่นอนค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้